• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đà Nẵng chuẩn bị Off GẤP nhân dịp đón Man PHAMQUANG

Banghoadao

Cho em xin một vé.b-)

@A.Việt: Tks đã fone cho em. ADSL bị cắt rùi nên ít zô đây lém.:((

Sonblack

Super V.I.P
Chúc các anh em ĐN có một chương trình offline bổ ích với bố già nhé! Hãy vì một PDAVIET ngày một phát triển.
Không thể về ĐN nhân dịp này, đành mong gặp bố già ở SG vậy!
Chúc thành công nhé!

tinh_la_gi

Administrator
Củng chỉ biết chúc anh em Miền Trung Offline với Man PQ vui vẻ ... vì mới ra đây nên không thu xếp được thời gian và các điều kiện cần thiết để ra,.

Mong sớm được xem hình từ anh em

orange_244

Banned
Củng chỉ biết chúc anh em Miền Trung Offline với Man PQ vui vẻ ... vì mới ra đây nên không thu xếp được thời gian và các điều kiện cần thiết để ra,.

Mong sớm được xem hình từ anh em

Mới ra đâu!! đã 2-3 tháng rồi mà:)!Nếu thu xếp được thì ra Huế tham gia cho vui a Phuong ơi...

Chỉnh sửa cuối:

LRA

Đã gửi tin nhắn cho mọi người (tổng cộng 15). Việc còn lại là chờ đến mai.

May quá, xử lí xong cái máy ảnh rồi. Chiều tối mai sẽ mang theo.

Anh em ai có áo nhớ mặc áo nhé.:D

hoatdong

Nhận được tin nhắn của bác Quân là online ngay. Đây là dịp hiếm hoi của mem ở ĐN có dịp diện kiến"ông Trùm". Có cần thuê vệ sĩ không nhỉ=))=))

LRA

Nhìn tướng tá bảo kê của anh Việt và anh Nguyên là dân tình đủ sợ rồi.=))
(coi lại cái ảnh bên topic hình ảnh ấy)

PhamQuang

Manager
Tối qua 21h30 bay vào ĐN.
Được SM Vietvnn và anh chị em CLB ĐN đón tiếp ngay tại sân bay, mình rất cảm động. Cám ơn anh chị em CLB ĐN.

Hy vọng buổi gặp mặt tối nay sẽ được gặp thật nhiều thành viên tại ĐN. :D

orange_244

Banned
HIx mình bận mất rùi không cũng bon chen đi DN rủ thằng ku thắng xem sao nhỉ:D

XuanTruong

Super V.I.P
Các Anh Em Đà Nẵng với Man PhamQuang NHẬU say bí tỷ nên ngủ hết roài!:)):)):))​

Banghoadao

Tình hình là tối hôm qua 10.08.09, các PV's member ở ĐN đã có dịp diện kiến pác Quang rùi. Có lẽ do vui quá nên mấy tên kia ỉm luôn hết mấy cái hình rùi.
Mà chắc là do đứng gần anh Quang các pác đấy cảm thấy xấu trai quá nên ko dám đưa lên, he he eh eh :)) :)) :))

Vietvnn

Super V.I.P
Tình hình là tối hôm qua 10.08.09, các PV's member ở ĐN đã có dịp diện kiến pác Quang rùi. Có lẽ do vui quá nên mấy tên kia ỉm luôn hết mấy cái hình rùi.
Mà chắc là do đứng gần anh Quang các pác đấy cảm thấy xấu trai quá nên ko dám đưa lên, he he eh eh :)) :)) :))

Ảnh sắp lên rồi đó a,e, tối qua ku Hoàng về bồng con còn ku Quân về phục vụ bạn gái nên chưa up được, hôm nay sẽ có, a,e đón xem nhé.:D:))

XuanTruong

Super V.I.P
Ảnh sắp lên rồi đó a,e, tối qua ku Hoàng về bồng con còn ku Quân về phục vụ bạn gái nên chưa up được, hôm nay sẽ có, a,e đón xem nhé.:D:))

Hai chú cháu giờ mới mở được mắt!:)):)):))

LRA

còn ku Quân về phục vụ bạn gái nên chưa up được, hôm nay sẽ có, a,e đón xem nhé.:D:))
Ở đâu ra thông tin thất thiệt này vậy?

Đã có ảnh! Mời mọi người vào xem và bình loạn.=))

MinhThang

Manager
Ở đâu ra thông tin thất thiệt này vậy?

Đã có ảnh! Mời mọi người vào xem và bình loạn.=))

Phỉnh lừa anh mày hả ku? chờ qua nay đây. Không đi được rất tiếc, anh em off có vui không? Anh Quang có say không, đưa cái nào mà ổng say lên trang 1 nhé.:)):)):))