• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đà Nẵng chuẩn bị Off GẤP nhân dịp đón Man PHAMQUANG

PhongQuang

Super V.I.P
Anh em ĐN chơi chắc vui lắm, Chú Quang chắc hạnh phúc lắm lắm.
Nhờ ANH EM port ảnh lên để chia sẻ xem nào.

MinhThang

Manager
Anh em ĐN chơi chắc vui lắm, Chú Quang chắc hạnh phúc lắm lắm.
Nhờ ANH EM port ảnh lên để chia sẻ xem nào.

Ảnh gì nữa Mod anh em xem chuyền tay nhau muốn rả rời hết cả ảnh rồi mà còn hỏi.:-?

Black_Metal

ko thấy gì hết
đúng những hôm mình đi công tác
mà cũng ko nghe anh em sms (trước đây vẫn rứa) nên ko biết để online lun
thất vọng thật, ảnh mô?

truongthephuc

Hôm trước đi off với bác Quang vui lắm. Mong các bác tiếp tục phát huy để có những buổi off nữa. Thanks

PhamQuang

Manager
Mấy hôm nay bận quá, chưa có dịp vào thăm lại Topic off của anh em ĐN.

Lời đầu tiên xin gửi tới toàn thể các thành viên CLB ĐN lời cám ơn chân thành bởi cuộc gặp mặt rất chân tình, đầm ấm và cởi mở.

Đặc biệt gửi lời cám ơn tới: Vietvnn, VuPhong, Hunter, NguyenThanhTuan.... cùng rất nhiều anh em khác (không nhớ hết nick).

Rất hy vọng được gặp lại anh em trong 1 dịp khác. Chúc các bạn luôn có sức khoẻ dồi dào và đạt mọi điều tốt đẹp nhất.

Một lần nữa cám ơn CLB Đà Nẵng !!!

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Chà off lâu rồi mà topic còn kéo tới bây giờ sao :D , chú Quang đi đâu cũng rôm rả cả haha , anh em nào chưa có dịp gặp chú năm sau ra Huế chơi nhe :D , cám ơn lời chúc của chú tới anh emPV miền Trung , hẹn gặp chú năm sau :)

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Chà off lâu rồi mà topic còn kéo tới bây giờ sao :D , chú Quang đi đâu cũng rôm rả cả haha , anh em nào chưa có dịp gặp chú năm sau ra Huế chơi nhe :D , cám ơn lời chúc của chú tới anh em PV miền Trung , hẹn gặp chú năm sau :)

giggs

Hii hôm đó bận quá ko đi giao lưu cùng các anh đc, hôm nào có OFF cho em tham gia với nhé...
With Best regards!

Pham N...
P.S. Anh Việt có sdt của em!