• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đại gia xây nhà 40 tỷ VND làm của hồi môn cho con gái

Status
Không mở trả lời sau này.

Badamgiak23

Super V.I.P
Chất lượng phục vụ của Highland từ trước tới giờ mình thấy rất tốt mà, có lẽ chỉ là 1 lỗi nhỏ thôi, không thể đem ra để làm giảm uy tín người ta được, mong bà con anh em an tâm tiếp tục dùng sản phẩm của Highland nhé :p Biết đâu Ban Giám Đốc Highland đọc thông tin này và quyết định cho mình thưởng thức sản phẩm của công ty miễn phí năm =))

LRA

Ngày xưa ăn món thịt rang, miếng đầu tiên đã ngờ ngợ, kiểm tra lại đĩa thịt thì phát hiện 1 con gián to đùng được rang thơm phức --> không ăn món ấy nữa.
Từ đó trở đi, trước khi ăn cái gì là tôi kiểm tra thật kĩ. Nhờ thế mà gần đây phát hiện ra 1 con gián nữa trong bát mì trước khi ăn (vì thấy cái râu thò ra).
Cafe Highland chưa bao giờ uống cả.
Mấy món bánh thì không ăn mấy (do vốn không thích ăn ngọt) nên không sợ.

mrtien169

Chất lượng phục vụ của Highland từ trước tới giờ mình thấy rất tốt mà, có lẽ chỉ là 1 lỗi nhỏ thôi, không thể đem ra để làm giảm uy tín người ta được, mong bà con anh em an tâm tiếp tục dùng sản phẩm của Highland nhé :p Biết đâu Ban Giám Đốc Highland đọc thông tin này và quyết định cho mình thưởng thức sản phẩm của công ty miễn phí năm =))

Biết là Hignland tốt, nhưng lần sau thì ko dám ghé qua Hignland uống cafee hay ăn bánh nữa, vì cảm giác nó dờn dợn người sao đó, hình ảnh con chuột ko thể nào phai mờ được ...

Người phụ nữ có cặp "bưởi" to nhất Việt Nam

Lâu lâu quậy box tám chơi, anh em đừng trách :))=))
Bác nào đọc rồi làm ơn để lại comment nhé!!! :D

Chỉnh sửa cuối:

giaonguyen80

hic, o sốc, tại vì đã bít trước rùi( hay là mình giả đò...áaaaaaa sốc wá, ec...ec...ec...=)))

sptthoa

Hic anh ấy nói đúng mừ đâu có gi sai đâu phải hok nè, hiih :p
Lâu quá mới vô diển đàn đó Ku Lân .
PM ku lân: Chưa tặng tui tấm hình cưới đó hứa rồi đó nghe :-?

vbclg

mới đọc tiêu đề tưởng............, truyện cười chứ. ai ngờ bưởi thật, nhưng người phụ nữ đó alf ai thế?

Sonblack

Super V.I.P
Ku Lân quậy ghê bay, bà đó mà mang hai trái này thì có mà khòm lưng đó ku Lân... =)):))

Status
Không mở trả lời sau này.