• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đại gia xây nhà 40 tỷ VND làm của hồi môn cho con gái

Status
Không mở trả lời sau này.

AnhTu

Super V.I.P
Đang tính hy sinh thân mình, ôm 29kg TNT vô nhà đó ngồi nà =))

kwanlee

nhà gỗ to nhất VN mà lại làm theo mẫu TQ
chủ nhân ngôi nhà này một là có gốc gác TQ hai là tư tưởng sùng bái TQ
nói chung hơi bị húng lìu . chả giải quyết cái gì .

Tom_codon

Super V.I.P
chú Hoàng này đánh quả liều thiệt hay sao mà hỏi kỹ wá zậy ta????:-?? :| :| :| :| :| :| :| ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) Đừng chết vì thiếu hiểu biết!!!=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Dạo này em đói quá,chắc phải bán thân nuôi miệng thôi 8-| 8-| 8-|
Anh Tú thích bán thân đánh nhau với em trước nha...!X-( X-(

NguyenPhuong

Vào đây mới biết tin giật gân này...... Chắc phải bay ra Huế 1 chuyến quá..... Mà để xem nhà chứ không xem con gái người ta đâu.... Nghe sốc quá....à.....!!!

HTAluvBeBeo

hơ hơ có khi phải vào thread ước mơ trong box này để ước bố người yêu mình cũng đại gia như lão kia:))

Thangdq

Chưa nhìn thấy em gái đó nhưng chắc là xinh lắm, anh em nào ở gần tới "tăm" rồi về share cho anh em. :D

NguyenPhuong

Có anh em PV nào gặp mặt cô gái này chưa???? Xinh không vậy???? Nhà thì rất xinh rồi.....

Tom_codon

Super V.I.P
Wc nhà đấy cho khách vào thăm quan chứ ai dám ..... vào đấy sợ mất phấn ....!

pdana

Mình đang có kế hoạch chuyển về Vinh sống và xin đi học lại lớp 9 đó. Chứ có đi làm như mình cả đời thì cũng chỉ xây được nhà một phần hai giá trị đó thôi, lại còn các khoản khác nữa chứ.

Phoenix

Mình đang có kế hoạch chuyển về Vinh sống và xin đi học lại lớp 9 đó. Chứ có đi làm như mình cả đời thì cũng chỉ xây được nhà một phần hai giá trị đó thôi, lại còn các khoản khác nữa chứ.

Nếu mà làm cả đời như bạn mà kiếm được một nửa chỗ đó thì mình cũng chỉ ước được như bạn thôi...:-??
Nhưng mình công nhận là ngôi nhà đó hoành tráng thật (và nhất là nếu chỉ dành làm của hồi môn cho con gái :D ) Dạo này đọc báo An ninh thấy cũng có nhiều đại gia xây lăng mộ cho chính mình, thấy mà :-?

PhamDung

11-9 đó phải chăng là định mệnh :)

Hôm nay mình nhận được dòng tin qua YM thế này, nếu đúng tên chiếc máy bay là Q33N thì đúng là có nhiều chuyện khó tin thật :

Chuyến bay đâm vào tòa tháp đôi ở New York ngày 11/9 có số hiệu là Q33N. Hãy gõ tên chuyến bay này vào bộ soạn thảo Word, sau đó phóng đại font lên cỡ chữ 72, và cuối cùng là đổi font chữ thành font Windings ... Kết quả cực kì bất ngờ! Không tin thử làm xem. Phải chăng đây là định mệnh

hoangcuky

Chưa chắc ! Nếu thử trên một bản Word có trước cái ngày 11/9 đó thì mới biết được ! :-?

PhamDung

Bản mã wingdings thì liên quan gì đến bản Word nhỉ :-/ :-/

Bạn test trên notepad hay wordpad cũng vậy mà, phụ thuộc vào font chữ thôi.

Status
Không mở trả lời sau này.