• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

*** ĐĂNG KÝ IN ÁO CHO CÁC THÀNH VIÊN CLB PV HẢI PHÒNG ***

Status
Không mở trả lời sau này.

salemgtvt84

Dạ, a e HN chia nhau cầm rùi ạ, cho e ý kiến ké ạ, áo đẹp lắm...:D....hic, toàn Mod với Admin, VIP với mem như chúng e chỉ được ngồi nhìn áo thui....:D

salemgtvt84

Hí hí, vừa post bài đã thấy a.Long, hnào e với a cụng bia tiếp, a nhé...hôm đó thật là quá vui....:D

phonghpc

:D:))>:)
Vậy chứ anh em HP chưa nhìn được mẫu áo ah.
Để mai tớ cầm lại mấy cái qua chỗ Long nhé, mấy hôm nay bận quá hi hi

dungadn

hôm nào off đưa áo cho anh em đi nào. chẳng thấy ban chủ nhiệm có kế hoạch jif cả

btbtc

Mong có áo quá, mãi không thấy đâu, buồn quá.:(:(:( Anh Long xem áo, rồi quyết luôn đi anh a. Chứ như thế này chả biết bao giờ có áo.:-??:-??:-??:-??

Badamgiak23

Super V.I.P
Anh Phong để mẫu áo ở chỗ mình , anh em qua xem nhé .
Cửa hàng 2/9 Trần phú .

Anh Long có thể chụp 1 ảnh cho mọi người tham khảo, nếu không có máy anh Fix luôn nếu được thì cứ tiến hành . Y kiến và chờ đợi vậy theo em là đã đủ :) .
Em đăng ký thêm 1 áo cho cô bạn nhé :-? Sẽ gửi Size sau .

Badamgiak23

Super V.I.P
Áo của CLB nhất định phải hoàn thành trong năm nay, các đồng chí đã nhận và được giao nhiệm vụ cần gấp rút hoàn thành !

Anhtoitb

Vẫn đợi chờ sao? Nếu mà để áo đến sang năm sợ rằng mình không mặc vừa. Sang năm nhớn thêm chút nữa thì mặc làm sao đây?!

Nokialover

Thật ra áo cũng không đẹp lắm nên mình không post lên đây . Để mai làm một vòng mấy cửa hàng xem sao .

Status
Không mở trả lời sau này.