• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

*** ĐĂNG KÝ IN ÁO CHO CÁC THÀNH VIÊN CLB PV HẢI PHÒNG ***

Status
Không mở trả lời sau này.

new

Mấy bác đi làm áo đã có bản demo chưa vậy??????/up nên cho cả nhà kham khảo tý..........biết đâu lại đặt vài cái mặc thay đổi.......:D

The_dealth1405

Mấy bác đi làm áo đã có bản demo chưa vậy??????/up nên cho cả nhà kham khảo tý..........biết đâu lại đặt vài cái mặc thay đổi.......:D

Yên tâm đi anh, em sẽ chụp vài kiểu mà, nhưng sợ con Hima của em ko đủ nét

Nokialover

Theo mẫu của anh Hà nhé , cho mình một size M luôn . Nên thêu luôn cả lưng áo
Đính chính Tới : Anh không còn là phó chủ tịch nữa , đừng để anh em hiểu nhầm . Là thành viên CLB vẫn nhiệt tình với phong trào chung.

Chỉnh sửa cuối:

Anhtoitb

Thống nhất với dòng chữ anh Hà đưa rùi, anh Ngọc và anh Tùng dựng thử Market xem kích cỡ và màu sắc tí nhỉ!

@: anh Long vẫn là phó chủ tịch CLB có gì mà hiểu nhầm hả anh ?

Anhtoitb

Vừa nhận được tin của đồng chí Tuấn (Tuan1412), đăng ký giúp đồng chí Tuấn Size M nhé!

Đồng chí Nam ghi lại nhé!

The_dealth1405

Vừa nhận được tin của đồng chí Tuấn (Tuan1412), đăng ký giúp đồng chí Tuấn Size M nhé!

Đồng chí Nam ghi lại nhé!

Lúc nào cũng cập nhật tin tức đây. Ku Tuấn là người thứ 8 đăng ký size.

To những bác nào đặt gạch trước và Edit bài để đặt size thì nhớ PM em một cái nhé, đỡ mất công em lại phải kiểm tra:D

new

Ý kiến của XuanTruong rất đúng.
Và mình xin tham gia thêm ý kiến như sau:
1. Áo xuông ngắn tay màu xanh
2. Cổ bẻ màu trắng
3. Phía trước, bên ngực trái thêu dòng chữ màu trắng:

PDAVIET R (giống slogan của diễn đàn)
Diễn Đàn thiết bị cầm tay

4. Đằng sau, ở giữa & bên dưới cổ áo thêu dòng chữ màu trắng:

WWW.PDAVIET.NET
CLB Hải Phòng

Rất mong anh em tham gia, đóng góp thêm ý kiến để chúng ta có những chiếc áo đồng phục đẹp, gần gũi & đúng với tinh thần của diễn đàn chúng ta.
Theo anh thì thế này đúng không?demo xấu quá:-?chắc bản chính thức đẹp hơn......:D

Chỉnh sửa cuối:

Anhtoitb

Anh Hùng ơi cái kiểu áo đẹp đó nhưng tên thì bỏ chữ Diễn đàn thiết bị cầm tay đi anh! Anh thử làm dòng chữ này xem thế nào?

www.pdaviet.net
CLB PDAVIET HẢI PHÒNG

Hoặc anh thay chữ Diễn đàn thiết bị cầm tay = CLB PDAVIET HẢI PHÒNG xem như thế nào!?

new

Anh Hùng ơi cái kiểu áo đẹp đó nhưng tên thì bỏ chữ Diễn đàn thiết bị cầm tay đi anh! Anh thử làm dòng chữ này xem thế nào?

www.pdaviet.net
CLB PDAVIET HẢI PHÒNG

Hoặc anh thay chữ Diễn đàn thiết bị cầm tay = CLB PDAVIET HẢI PHÒNG xem như thế nào!?

đang demo theo ý kiến của anh Hiệp mà,ai có ý kiến gì hay thì post nên kham khảo........măt sau theo như ý kiến anh Hiệp

new

Em cũng nghĩ vậy! Anh Hùng Demo thêm mấy bản nữa để xem cho đã và chọn lấy 1 kiểu!
Theo ý kiến Tới đây - nhìn xem thế nào?????:-?
@ : ai có ý kiến về mầu chữ,phông chữ,nội dung như nào thì post nên demo anh em kham khảo nha..........đói quá..kiếm gì vào bụng đã.............

Chỉnh sửa cuối:

Anhtoitb

=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>​

Đại ca khéo tay quá! Đẹp đẹp đẹp ! Chúng ta thống nhất là mẫu này nhé! Chốt hạ mẫu

Chỉnh sửa cuối:

Nokialover

Ổn rồi đấy , theo anh ta quyết luôn đi. Để lâu bàn vô bàn ra nhiều chắc tết mới có áo mặc .

Anhtoitb

Mẫu áo + chữ đã được thống nhất, màu trắng của sự tinh khiết và màu đỏ của hoa phượng, của lòng nhiệt tình + màu xanh PV là chủ đạo như bài bên trên của em!

Anh em tiếp tục đăng ký size đi!

The_dealth1405

To anh Ngọc: Như vậy là có mẫu chữ rồi đó. Anh hỏi cho em giá thêu nhé
To all: Mọi người đăng ký size để em ghi chép chứ nhỉ

Status
Không mở trả lời sau này.