• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đăng ký Offline cafe thân mật anh em PDAVIET lúc 8h30 ngày 1.4.2012

DreamLand

Em có một đám bạn gái đều sống tại SG và cũng đều có nick tại PV =)))))

kenta_209

hixxxx sao không có ổ hà nội .... gỉl miễn phí mà yooij gì không đi.... =)) nhanh nhanh tổ chức ngoài này nhé anh ;;)

VUHEO

Ai huỡn cho tui muợn năm chục ngản tui đi ọp cái bà con

Đăng ký giữ chỗ (chờ muợn có ngùoi cho muợn xẻng)

HEO MÚA

Sonblack

Super V.I.P
Ai huỡn cho tui muợn năm chục ngản tui đi ọp cái bà con

Đăng ký giữ chỗ (chờ muợn có ngùoi cho muợn xẻng)

HEO MÚA

Bán đất chuồng heo đi ông anh ơi! Trữ chi cho khổ... He he!

WindyLS

Cái quán F1 này nó hứa tặng cái thẻ VIP cho Mod còn mình Smod nó ko tặng trời ... Thôi khi nào có thể VIP đi cho giảm giá ... chứ kinh tế eo hẹp wo'a :((

Danh sách BK gửi mà =)) thắc mắc hỏi ổng
Còn thẻ có rùi, khi nào gửi bó tay :-?? h đang lang thang giang hồ tìm kế sinh nhai :ar!

tommynguyen1961

ông tommy nhớ đặt chỗ nhá, CN hay bị hết ghế đấy ^^
Chú em cứ yên tâm. Tommy đây làm việc là ok.:D
PS: Anh em nào không có tiền có thể đem theo hiện vật có giá trị để cầm. tommy đây cầm đồ luôn.=))

nguoivchuyen

"Chi phí : 50k/1 người (free for girl)" vụ này ngon à nha vậy mình dắt theo cả vợ và bạn gái luôn nha tommynguyen hi hi

BatKid

Super V.I.P
"Chi phí : 50k/1 người (free for girl)" vụ này ngon à nha vậy mình dắt theo cả vợ và bạn gái luôn nha tommynguyen hi hi

girl = < 18 tuổi nha anh Giang.

Đăng ký giùm 2 anh trong hội BD : Lang và Thu