• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ĐĂNG KÝ PVLIP CHO WM6.x

Status
Không mở trả lời sau này.

gamehuyphuong

Cho tôi xin mã kích hoạt

Cho tôi xin mã kích hoạt PVLIP cho windows mobile 6 nhé.Tôi đang sử dụng điện thoại HTC 3300. owner: Tran Hoang Huy.Cám ơn nhiều

HaChau

Super V.I.P
cho minh xin owner: HTC. Cam on nhe
Mã:
853E-53CE-AC62-20E1
Pác ơi em hỏi e đã cài pass vào thành công nhưng restart khởi động phần mềm chạy tiếng việt thì máy báo lỗi:
PVLIP.exe.directory not found exception.
an error message cannot be displayed because an optional resource assembly containing it cannot be found...
Máy của e HTC tọuch 2 mua tại Taiwan máy chỉ có phần tiếng trung thôi pác ạh,e ko hiểu cài được tiếng Anh hoặc tiếng Việt ko nữa!!??or nếu có phần mềm khác mà chuyển sang tiêng Anh thì quá ổn. Các pác giúp e nhé! Many thks
Có topic hỏi riêng rồi, topic này chỉ đăng ký thôi.
PVLIP hiện chỉ có khả năng chuyển Anh <-> Việt, máy dùng ROM tiếng Trung thì hiện tại không dùng được.
Cho tôi xin mã kích hoạt PVLIP cho windows mobile 6 nhé.Tôi đang sử dụng điện thoại HTC 3300. owner: Tran Hoang Huy.Cám ơn nhiều
Mã:
ADFC-DF6A-2E0C-24BD

letuankhung

bác ha châu oi làm phiền bác tý mình cai vô nó báo việt lip đả quá hạng 3 tháng nhưng mình thấy dạy la bản mới nhất mà.nếu có bản mới bác làm ơn up' lên giúp em vói thanks bác nhiều.

ngua_con

cho mình xin keys với
Owner:Huu Nghia
mình mới đổi qua cái HTC touch II
cám ơn bác Hà Châu trước nha

Chỉnh sửa cuối:

Tmap

Super V.I.P
bác hachau cho tôi xin số đk PVLIP với. Owner: Quang Anh. cảm ơn
Mã:
668D-A409-3C82-626F
owner: Mai Tung Lam
cho minh xin KKK voi cam on nhieu nha
Mã:
5D52-3064-0301-0401
bác ha châu oi làm phiền bác tý mình cai vô nó báo việt lip đả quá hạng 3 tháng nhưng mình thấy dạy la bản mới nhất mà.nếu có bản mới bác làm ơn up' lên giúp em vói thanks bác nhiều.
Bạn cứ bấm ok để vào chương trình.

letuankhung

mấy mod ơi cho mình hỏi 1 chút bản PVLIP_WM6_1.0_released là bản mới nhất dành cho wm6.1 hả mấy bác.nếu không phải thi mấy mod chỉ giúp mình chổ để down phiên bản mới nhất nhé.

kanel

Cho em xin với bác ơi.Owner của em là ^.^ KANEL ^.^ hihi.Em cám ơn nhiều nhiều

Status
Không mở trả lời sau này.