• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ĐĂNG KÝ PVLIP CHO WM6.x

Status
Không mở trả lời sau này.

HaChau

Super V.I.P
Cho em 1 cái vip code nhé, owner là Medkid.
Đây là các file .exe trong control panel của Atom life, anh làm bộ mui tiếng việt cho nó dùm em nhé
http://www.mediafire.com/download.php?1go2obvnxb5
Còn đây là power của Atom Life cần phải sign, sau đó anh làm luôn mui cho nó nhé.
http://www.mediafire.com/download.php?jjfmfl5mz3j
Thank you.
Mã VIP của Medkid:
Mã:
[FONT=Times New Roman][SIZE=4]6BF4-774D-AA36-3504[/SIZE][/FONT]

Mình sẽ xem các file đó xem có dùng được cái nào không. MUI dùng chung được tất, trừ 1 vài trường hợp đặc biệt sẽ có hotfix riêng cho từng trường hợp đặc thù (Device Information, Power)

cuongmt

Cho em xin một bản dùng với anh Ha Chau nhé ! Cám ơn anh nhiều lém !
Owner : Lê Huy Cường
LeHuyCuong

Mrpc

Thanks các bác đã cho người việt có tiếng nói hơn !!!! owner của em:phamhoan84

drtiendiep

Chào bác HaChau em có chiếc RoverPC N7 dùng hệ điều hành windows mobile 6 professional OC CE 5.2.1616 toàn tiếng Nga. Có thể dùng Vietlip nào? Cho em xin keyyy Owner của em là TIEN DIEP cám ơn bác và mong hồi âm sớm của bác!

HaChau

Super V.I.P
Bác hà châu hay bác Tmap ơi, các bác cho em mã số của vietlip 6.1 beta2 . sao em điền vào mà nó báo mã số không đúng vậy các bác . làm phiền các bác cho em xin lại mã số của vietlip 6.1 beta2 với em xin cảm ơn các bác ngàn lần. Owner: {Thang+Hien} một lần nữa xin cảm ơn các bác.
Mã:
 FD83-AA7A-BA79-7B3C
Chào bác HaChau em có chiếc mày RoverPC N7 dùng hệ điều hành windows mobile 6 professional toàn tiếng Nga. Có dùng được bản Vietlip này không? Có gì bác phản hồi giúp em owner của em là TIEN DIEP. Thank bác rất nhiều. Vì dùng tiếng Nga nên khó chịu lắm tiếng Anh thì ok bác ạ!
Mã:
 A2C5-C368-B58E-3A7D

Hiện tại chưa dùng được mã này đâu vì PVLIP chưa thiết kế để chuyển được tiếng Nga. Sau khi ra bản chính thức tiếng Anh thì mình sẽ bắt tay vào các ngôn ngữ khác (Pháp, Đức, Trung, Nga, ...). Cái chính là người hợp tác với mình phải biết cơ bản về ngôn ngữ của HĐH đó mới thuận lợi cho công việc.
Bác ơi cho minh số SN với
Owner :Son Thu
Mã:
 6458-A641-2616-E8E5
Bác cho xin mã với:

Owner: THANGNT

Cảm ơn nhiều
Mã:
 C1D8-C379-65FB-EE54
Bác ơi cho minh số SN với
Owner :Thai-6937
Mã:
 F02F-1A3F-10C7-77A2
Bác cho xin mã với:

Owner: Frodo

Cảm ơn nhiều
Mã:
 5B63-3059-827A-65CF
cho minh xin 1 key
owner: VU THANH DUY

cho minh xin mot key
thanhk nhieu
owner: VU THANH DUY
Mã:
 9AFA-E71F-4FB9-7734
Thanks các bác đã cho người việt có tiếng nói hơn !!!! owner của em:phamhoan84
Mã:
 777F-D591-2D2B-C075
Cho mình mã đăng ký với nha
own : Hienyen
Mã:
 0D1B-8BF3-8AC1-F35E

Mình rewrite lại code, 1-2 ngày nữa sẽ xong để đoạn tuyệt với lỗi 0x001.

HaChau

Super V.I.P
thanks anh châu nhiều ower:Teouyen
Mã:
 2D88-B1A2-593B-0EC8
Bác ơi, bác có thể cho link bài viết đó hoặc chỉ cách tìm đc ko? Bộ công cụ search của PDAViet bị lỗi rồi, timc cái gì nó cũng báo:
PHP:
   1. Xin lỗi - không phù hợp. Hãy thử những kiểu khác nhau.
Cảm ơn bác Châu nhiều nhiều :)=D>
Đó là trong bản ROM lâu lắm rồi, do Tom_codon build thì phải.

Status
Không mở trả lời sau này.