• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ĐĂNG KÝ PVLIP CHO WM6.x

Status
Không mở trả lời sau này.

mrquan2507

Đây là K@y PVLIP sản phẩm của Anh Em PV mà! K@y này các Bạn cứ xin vô tư (Miễn phí)!:))

vậy bác cho em 1 KKK đí, owner : Mr.Quân ( or Tran Thuong Quan nếu chỉ chấp nhận tiếng Việt không dấu ). Cách đây mấy ngày em xin mà chẳng được hjx đang muốn cài tiếng việt đành up con ROM của bên soft4vn

trinhminhhai

Owner: Minh Hai
Bác ơi cho em một cái keycode với nhé, em xin cảm ơn rất nhiều
Chúc Pdaviet một buổi chiều vui vẻ

itlover

Bác cho Em xin 1 bản cho WM5 VGA O2 Flame va cho Em luon link tải VietLip nhé. Owner của em là: THANHCONG. Cảm ơn Bác.

HaChau

Super V.I.P
cho em xin KKK của vietlip nha
Owner: Dang Nguyen Tat Thanh
tks rất nhìu ạh
Mã:
B1EB-5F1F-AB3E-B000
owner: VKHANH
Cho mình xin KKK nhé! Cám ơn nhiều
Mã:
54FB-815D-82EA-6163
vậy bác cho em 1 KKK đí, owner : Mr.Quân ( or Tran Thuong Quan nếu chỉ chấp nhận tiếng Việt không dấu ). Cách đây mấy ngày em xin mà chẳng được hjx đang muốn cài tiếng việt đành up con ROM của bên soft4vn
Mr.Quân =>
Mã:
D56A-3145-ADEA-520E
Tran Thuong Quan =>
Mã:
5A73-FF81-988B-A383
Owner: Minh Hai
Bác ơi cho em một cái keycode với nhé, em xin cảm ơn rất nhiều
Owner?
Owner: ND
Mã:
E6CC-50FF-962C-8BB7
Bác cho Em xin 1 bản cho WM5 VGA O2 Flame va cho Em luon link tải VietLip nhé. Owner của em là: THANHCONG. Cảm ơn Bác.
Mã:
7844-A1EB-A888-EDFC

anhchi

các anh ơi giúp em với sao em đã dowln phần mềm tiếng việt cho dt nhưng đòi mã số là sao vậy? em ko biết phải làm thế nào nữa giúp em nhé các anh thanks nhiều lắm

Status
Không mở trả lời sau này.