• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

☺Đánh Bom Bluetooth Cảm Tử(ứng dụng giải trí vui nhộn)

hantinhtu_baby

Vừa lang thang bên V3 thấy ứng dụng này giải trí hay hay,đành post đây cho anh em liều mạng:)):))
Với phần mềm này bạn có thể thực hiện yêu cầu kết nối bluetooth liên tục tới 1 thiết bị kết nối bluetooth nào đó, nếu đối phương nhận tin sẽ đc 1 đống rác .txt 0kb, ko nhận cũng chẳng chạy đi đâu đc. Không thể tắt bluetooth vì bị yêu cầu liên tục. Rất tiện lợi trêu đùa người nào đó nhưng nếu bị phát hiện thì bạn cứ chuẩn bị tư tưởng đi nhé :D
\

http://www.mediafire.com/?kbj44d616207vo9\
Bạn nào khong download dc file đính kèm thì link meadifile mà fang nhé!

Chỉnh sửa cuối:

zinzinhzin

Cái nỳ hay đây để mình mang đến lớp trêu ông thầy\-/ có trò dzui rồi=))
Thank bạn

Dragon459

Manager
mình sign k dc.còn cài bản gốc thì báo lỗi là sao hả bạn.đã bỏ đuôi 7z rồi mà

hantinhtu_baby

Cái nỳ hay đây để mình mang đến lớp trêu ông thầy\-/ có trò dzui rồi=))
Thank bạn

Liều thật dám dỡn vs thầy kìa:))Có gì mình ko chịu đâu nha!Nhớ lưu hành nội bộ nha!
cái này hay :))

Chuẩn
mình sign k dc.còn cài bản gốc thì báo lỗi là sao hả bạn.đã bỏ đuôi 7z rồi mà

Mình vừa check vẫn bt mà. Phiền bạn gữi cey key lên mình signed dùm gữi cho bạn.

thechipmunks

cái này nếu mà thiết bị mình muốn kết nối mà chưa bật bluetooth thì có yêu cầu kết nối đc ko hay phải những thiết bị đã bật rồi ?

hantinhtu_baby

cái này nếu mà thiết bị mình muốn kết nối mà chưa bật bluetooth thì có yêu cầu kết nối đc ko hay phải những thiết bị đã bật rồi ?

Chip thử đi là biết à! Yêu cầu thiết bị kia phải bật bluetooth bạn ạh!
Cái này xài hay lắm!thử lần đâu tiên ít nhất củng 5-6 file rát lần thứ 2 củng 2-3 file lần sau là nó phát hiện ra ngay,chơi lại mình mới chết chứ:))

Chỉnh sửa cuối:

thechipmunks

Chip thử đi là biết à! Yêu cầu thiết bị kia phải bật bluetooth bạn ạh!
Cái này xài hay lắm!thử lần đâu tiên ít nhất củng 5-6 file rát lần thứ 2 củng 2-3 file lần sau là nó phát hiện ra ngay,chơi lại mình mới chết chứ:))

bây giờ có mấy ai bật bluetooth sẵn đâu, cần thì người ta mới bật thôi.vậy nên cái này ko ăn thua rồi

danghau

Cái này dùng trị mấy cha chuyên gia open blueth chầu chực nè hay qúa!
Phải bảo thằng bạn mở ra tao send cho cái này hay lắm!

clone_engineer

cái này để chọc mấy đứa con gái thôi, tại tụi đó hay bật bt, chớ con trai đố thằng nào bật bt mà để trong túi quần :p,

natan

Nhưng mún đánh bom thì trước hết máy đối phương phải chấp nhận kết nối với mình trươc mà

boy_online01

Đánh bom bọn laptop dc ko hả bác? Lớp em có đứa dùng laptop suốt ngày bật bluetooth, định dọa nó chơi.

hantinhtu_baby

cho minh hoi cach bo .7z di ban.thank

Click chuột phải chọn Rename delete .7z đi là đc.
Nếu đthoại dùng xplore đổi tên tươg tự mà.
Nhưng mún đánh bom thì trước hết máy đối phương phải chấp nhận kết nối với mình trước mà

Lần đầu tiên nó đối phương tất nhiên sẻ từ chối lại tiếp tục bị yêu cầu,chắc chắn cá sẻ đớp câu ko tin thử biết đi!:))0
Đánh bom bọn laptop dc ko hả bác? Lớp em có đứa dùng laptop suốt ngày bật bluetooth, định dọa nó chơi.

Được chứ bạn thử đi!hay lắm à! mà bạn học gì mà thấy toàn lap vs lap ko vậyy:))

bendacula

ban có phải cái này cần mở bultoot máy khác mới xài được phải o bạn . còn máy kia o mở blultoot thì bó tay luôn phải o bạn........