• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đánh Caro Với Người Đẹp Nè,Anh Em Nhào Vô Lẹ

nouvu2372

Anh Em Đánh từ từ thôi nghe hơi bị đặc sắc,và nhớ Click Thanks! nha :))
Anh Em ráng chơi hết từ màn 1 đến 10 sẽ có phần thưởng lung linh đó...

Caro Với Siêu Mẫu Nga

Chỉnh sửa cuối:

TraiNgheoHn

Cài vào mà chẳng hiểu dùng thế nào?Bạn có thể giới thiệu qua 1 chút về cách sd không?

kuku001

Hơi bị trăng thanh gió mát đấy chủ thớt ạ.Nhìn phê wa'.Down về bụp luôn.Thế chơi xong liệu co show không vậy.:-?

thanhtungsx

Anh Em Đánh từ từ thôi nghe hơi bị đặc sắc,và nhớ Click Thanks! nha :))
Anh Em ráng chơi hết từ màn 1 đến 10 sẽ có phần thưởng lung linh đó...

Caro Với Siêu Mẫu Nga

Đánh thắng thì người đẹp cho gì vậy An ? :D

Zenki

Super V.I.P
Cứ thắng 1 lần 2 màn thì người đẹp sẽ show ra cho mình xem (show cái gì tự hiểu) có điều tiếng Nga hơi khó điều chỉnh :D Anh em mày mò chút là ra được :D

nouvu2372

Cài vào mà chẳng hiểu dùng thế nào?Bạn có thể giới thiệu qua 1 chút về cách sd không?

Àh vào game nếu như muốn chơi luôn thì bấm phím giữa (phím chọn),muốn thoát ra khi đang chơi thì bấm phím chọn Trái.Còn muốn thoát ra thì từ hàng chữ có chữ "U" ở đầy đó,thấy chưa?bấm phím qua phải 7 lần,xong chọn hàng trên cùng(trong đó có 2 dòng) là Thoát ra ngay:p

nouvu2372

Đang tức vì sài N81 chạy mấy Chương trình việt hóa trên Mobile không nổi,bực thiệt :|

kennho

Đánh Caro Với Người Đẹp new icon​

Bản này cũng là bản nouvu2372 up , chỉ có điểu mình đã thay cái icon bé tí bằng icon khác lớn và đẹp hơn :)) cứ cài đè lên bản củ là ok

Chỉnh sửa cuối: