• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đánh giá pin dung lượng cao 1800mah

alanjohn

- thế vậy quả pin 1800 này là của hãng nào, bên kia mấy người bán pin 1600 của gallio-keva cũng bảo hành 3 tháng với giá 250k ?
- nếu như bạn nói thì quả pin 1800 của bạn dùng sau 3 tháng là bị phồng không dùng được nữa ( cũng tức là vừa hết bh ), vậy với cái giá 250k thì có đáng không nhỉ....

Mới mua cục pin 2600mah của bên anh Huy ngày hôm qua,lúc mua còn 48%,khoảng 17h30,ráp vào máy và để và đi chơi tới 21h30 về nhà và bắt đầu test thử.mới đầu là nghe nhạc khoảng 1h30 mà k sử dụng gì hết,sau đó là mở thử phim và test tiếp.Đến 0h10 thì máy còn 4%.cắm sạc và để đến 8h10, sáng giờ lên mạng 15p,nghe nhạc 20p giờ máy báo còn 77% hix k biết như vậy có gọi là pin dung lượng cao k anh?:-?

demonntl

Active Member
Mới mua cục pin 2600mah của bên anh Huy ngày hôm qua,lúc mua còn 48%,khoảng 17h30,ráp vào máy và để và đi chơi tới 21h30 về nhà và bắt đầu test thử.mới đầu là nghe nhạc khoảng 1h30 mà k sử dụng gì hết,sau đó là mở thử phim và test tiếp.Đến 0h10 thì máy còn 4%.cắm sạc và để đến 8h10, sáng giờ lên mạng 15p,nghe nhạc 20p giờ máy báo còn 77% hix k biết như vậy có gọi là pin dung lượng cao k anh?:-?
cho mình hỏi pin 2600mah của bạn có dày thêm nhiều so với pin zin ko?
giá nhiu vy?

LuonGThanGtk

mình thấy ko nên xài 1800 hay 2600 nên dùng con 1430 mAh vừa bền vừa đẹp nghe gọi gần 4 ngày nhưng mỗi tội hơi đắt :D

huysmall

mình thấy ko nên xài 1800 hay 2600 nên dùng con 1430 mAh vừa bền vừa đẹp nghe gọi gần 4 ngày nhưng mỗi tội hơi đắt :D

:O con 1340 mah muh dùng đc 4 ngày ah? Pin theo máy 900 mah dùng có 1 ngày hết mà bro. 1340 / 900 chưa đc 2 lần thì lấy đâu ra 4 ngày. Bro có nói quá ko vậy?

LuonGThanGtk

ko quá
mình dùng với chế độ tiết kiệm pin, chỉ nghe và gọi tại sao lại ko đc gần 4 ngày, bạn bán pin bạn phải biết rõ cái vấn đề này chứ :D

arsenal777

có bác nào có cái hình các loại pin này ko. nhất là cục pin xin 1340 của diamond ý cho em cái, ngo cái chảng biết mặt mũi em nó j cả.
thứ nữa là hôm rồi em thấy 1 bác dùng cục pin j j ý
1340mh cũng của htc xin gần giồng cục dùng cho con htc touch cruise( bản cũ ) ý
nhưng có vẻ dày hơn chút mà lắp bvaof dùng ngon.
ko biết cục đó co phải là cục htc xin dung lượng cáo chi diamond ko nhỉ
bác nào ở hà nội ko
chỉ em chỗ phất
thanks nhiều nhiều
pin dung lượng cao cảu tàu em check rồi tại hn chỉ được bh 1 tháng
với lại nếu xạc bằng xạc bt mình vẫn xạc cảu con diamond
thấy đề
input 100-240V- 200mA 50-60Hz
output 5V---1A
model PSAA05A - 050
có được ko bác
co chai pin ko
bác nào ở hà nội có xạc xin cho con này pm em luôn nhé
hoặc biết đâu bán chỉ em cái
thanks

arsenal777

ko bác nào quan tâm đén pic này ah
cái pin nog nhất cho diamond pin cũng chính là nhược điểm chí mạng cảu diamond
thông tin này alf chính xác 100% bác nào cso thông tin j giúp em ko
" có bác nào có cái hình các loại pin này ko. nhất là cục pin xin 1340 của diamond ý cho em cái, ngo cái chảng biết mặt mũi em nó j cả.
thứ nữa là hôm rồi em thấy 1 bác dùng cục pin j j ý
1340mh cũng của htc xin gần giồng cục dùng cho con htc touch cruise( bản cũ ) ý
nhưng có vẻ dày hơn chút mà lắp bvaof dùng ngon.
ko biết cục đó co phải là cục htc xin dung lượng cáo chi diamond ko nhỉ "

chien310581

cho xin cái hình con 1800 và nắp màu đen đi mấy bác. và vụ bắt sóng GPS cho em nó nữa khi xài pin 1800. X_X
sưu tập:

chuotcon_86

em xạc pin loại Pin em 900mah mà tầm 3 tiếng báo 100% báo giả hay thật .xài được 12 tiếng là hết .anh nào cho em hỏi xạc tầm bao nhiêu tiếng là đầy pin Pin em 900mah

em xạc pin loại Pin em 900mah mà tầm 3 tiếng báo 100% báo giả hay thật .xài được 12 tiếng là hết .anh nào cho em hỏi xạc tầm bao nhiêu tiếng là đầy pin Pin em 900mah
Bạn sạc như thế là đúng rồi, còn khi xả pin thì tuỳ thuộc vào bạn sử dụng như thế nào thôi...

quanghungvc

Mình mới mua 1 pin 1600mA hiệu Galilio cho con Diamond ( dùng chung pin Dopod S900). Xài trung bình được 2 ngày. Pin theo máy 900mA xài chưa được 1 ngày là hết.
Thời lượng pin như vậy có thể là không ấn tượng nhưng giá chỉ có 250k, bảo hành 3 tháng. Và điều đặc biệt là con pin này có kích thước hoàn toàn bằng với pin 900mA nên không phải thay nắp máy. Diamond vẫn giữ vẻ mảnh mai vốn có, tuy hơi nặng hơn 1 tý nhưng lại càng tốt vì cầm chắc tay hơn. Không cần thay vỏ. Đó là điều mình thích nhất ở con pin mới này.

metalica

Mình mới mua 1 pin 1600mA hiệu Galilio cho con Diamond ( dùng chung pin Dopod S900). Xài trung bình được 2 ngày. Pin theo máy 900mA xài chưa được 1 ngày là hết.
Thời lượng pin như vậy có thể là không ấn tượng nhưng giá chỉ có 250k, bảo hành 3 tháng. Và điều đặc biệt là con pin này có kích thước hoàn toàn bằng với pin 900mA nên không phải thay nắp máy. Diamond vẫn giữ vẻ mảnh mai vốn có, tuy hơi nặng hơn 1 tý nhưng lại càng tốt vì cầm chắc tay hơn. Không cần thay vỏ. Đó là điều mình thích nhất ở con pin mới này.

chẹp chẹp, hót thế, cho mình hỏi mua ở đâu bạn ơi... huysmall ah?

haidaicayk

Mua ở đâu và giá bao nhiêu vậy bạn?? Nghe hấp dẫn quá. Hy vọng không quá đắt.:p