• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Danh sách đăng ký dự tất niên cuối năm 2012

thangbb

thực ra cứ lên kế hoạch như vậy. Khi nào anh em đồng thuận thì mới quyết định ngày sao cho mọi người đều có thể tham gia. nên làm gần ngày Tết vừa có không khí Tết vừa mang ý nghĩa tất niên. Em sẽ bố trí cả iPhone 5 offline nữa.

Ngoài blackberry thêm 1 suất windowphone 8 - HTC 8S cho ae trải nghiệm.
(off nhanh ko bán mất)

kdv2108

Active Member
Xin lỗi anh em vì giờ mới online được!
T
Chương trình sẽ là:

- Liên hoan ẩm thực: Thịt trâu NG, xẻo đến đâu ăn đến đó, bánh gai thơm ngon...Sau ẩm thực sẽ có quà cho anh em!
- Liên hoan văn nghệ: thi giọng hát hay pdaviet HD và thậm chí có cả ngón đàn tự diễn của PhamHien(guitare or piano)
- Các chương trình khác: cafe, thư giãn, phỏm, liêng...

Xin kính mời anh em cho ý kiến!!! :D

Thích nhất mấy cái này :))

khong_co_ai

Active Member
thangbb và PhamHien lên lịch cụ thể như thế nào cho hợp lý. lần này xin lỗi ko có mặt vui chơi cùng anh em dc rồi

hieumaster_vn

Thành thật có ý kiến với các huynh là tầm 15 tháng riêng em bay qua Nga rồi , nên cuối năm bận nhiều chỗ quá , mấy lớp liền , lại bọn bạn thân , chắc không có mặt được rồi ạ...... nói chung là bận qá , các huynh xem hay ta lui lại qua tầm mồng 6,7 âm lịch nhỉ ?

Lúc ý có mọi người đều rảnh hơn ạ , đây là ý kiến cá nhân của e thôi ạ , với cả vấn đề chính là gần tết giao thông đông đúc, e sắp bay nên cũng hơi ngán khoản này tí ạ :D

@A Hiển : tks lời mời a nhá , a còn nợ e hơi bị nhiều lời hứa r đấy nhớ , tết năm nay thực hiện đi......

khong_co_ai

Active Member
Có lẽ thời gian không kịp để ọp ẹp nữa rồi. Anh em nhiệt tình xin hẹn buổi gặp mặt đầu năm mới vậy. Anh em vào box chém gó để cho ý kiến nhé. Lần này bác Diệp đăng ký 2 xuất lại không bố trí được, bác đừng trách em nhé.
Thành thật xin lỗi anh em vì kế hoạch không thành.