• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Danh sách ứng dụng bị xung đột.

iparmo

Mobisophy.Interactive.Voice.Call.Master.v2.50.0820 để autorun và run as system app khi restart máy sẽ ko dùng đc Advanced.Theme trên n82

Yeutelephone

MÌNH THẤY FREECOOLCALLS XUNG ĐỘT VỚI VOICE INBOX LÀ CHẮC CHẮN VÌ NÓ BỊ XUNG ĐỘT APSSERVER V2.2 VÀ V2.4.CÁC BẠN NGHIÊN CỨU DÙM
Sao không ai trả lời mình hét vậy?????????

Chỉnh sửa cuối:

ZzSongKiemzZ

Cái này mình phủ nhận à nha. Mình dùng song song được :D

Mình dùng 5700 Sử dung UVR ghi âm tự động còn ACM để chế độ trả lời tự động,vẫn trả lời tự động đc nhưng tiếng bị đứt quãng ko trôi chảy,còn ghi âm tự động thì bị thằng này chém rùi ko ghi âm đc.
Ah hình như dòng E61 va E71 ko hợp với ADL,con E71 cài khóa tin nhắn để 1 lúc là màn hình đen xì,,bản 2.02(69) chưa thử bản khác

XuanVinhc

Freecools xung đột với ACM thi e biết rùi nhưng cho e hỏi thêm la nó phải chạy thi mới xung đột p hông sao e đâu co hide ACM mà vẫn không chạy được Freecools vậy?

longntt105

autopilot sao ko sai`đc vậy ta? 4omat máy lại rùi cài các ver cũng vậy ! khi gọi đến nó bắt máy nhưng chẳng chịu phát bất cứ cái j` cả !

kh0c

Các bạn cho mình hỏi Opera mịni có xung đột với nhóc nào hok vậy. Mình cài vào, xài 1 lúc các ứng dụng đơ hết, kể cả trính nhắn tin, màn hình thỉnh thoảng nháy nháy 1 tí:"> CHí có nút Menu là hoạt động vì thế vào đc 1 số soft nhwung hok dùng đc

MinhThang

Manager
Các bạn cho mình hỏi Opera mịni có xung đột với nhóc nào hok vậy. Mình cài vào, xài 1 lúc các ứng dụng đơ hết, kể cả trính nhắn tin, màn hình thỉnh thoảng nháy nháy 1 tí:"> CHí có nút Menu là hoạt động vì thế vào đc 1 số soft nhwung hok dùng đc

Bạn vào xóa hết cache đi thử hết đơ không?

kh0c

Xóa cá chê ở đâu và như nào để được triệt để hả bạn. Mình chưa làm nhưng cám ơn bạn rất rất nhiều:D (đã thể hiện sự lịch sự:D)