• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đánh tiến lên online

kv12345

hihi đây bản beta của teamobi, em chưa test đc vì dến 12h hôm nay game mới chính thức đươc mở cửa. các ban đã có nick chơi game cảo online cua teamobi có thể dùng nó để đăng nhập, hay tạo nick mới trên đt cỉ với 500đ hay truy cap vào đây http://teamobi.com/wap/reg.php để đăng ký) các bạn xoá phần .7z để cài đặt. chúc các pác chơi vui

Chỉnh sửa cuối:

kv12345

uhm pac vô đánh với em em hay vo phòng 2 bàn 2 áh nick em là khanhvanlk đó hihi

hihi cupibaby vo đánh với mem nick em là khanhvanlk đó hihi mong gap cupibaby wá nhớ cho minh biet nick lun nha

Last edited by a moderator:

hung_dk

đánh thắng dc tiền nhiều có đổi ra lại dc tiền thật ko vậy?

Caominh171

đánh thắng dc tiền nhiều có đổi ra lại dc tiền thật ko vậy?

Ko có nha bạn, mà cái này nó bị lỗi tăng giảm tiền khi chơi, kỳ wá. Phải out ra phòng chờ thì mới biết là tiền còn đúng nhiu lận :(

ngocquynh47

Chả hiểu cái này tính tiền nong kiểu j, rõ ràng hôm trc t chăn đc của thằng bạn thành 2350 tiền thế mà thoát ra vào lại lại thấy mình có mỗi 1600. buồn vô hạn

vominhmanm

cái này chơi tốn tiền gprs như quỷ. Mà tốn tiền mua tiền trong game nữa chứ. Có tiền nhiều chẳng đổi đc cái gì. Chán thầy bà