• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Đào Nở][Hoa-Bướm-Chim Chích] Đón Năm Mới [Cập Nhật Trang 4,5]

CongVoi

Super V.I.P
[Pháo Hoa][Hoa Đào] Đón Năm Mới Với AnimSpriteLite_2.3.3

Chắc không còn ai lạ lẫm với chương trình AnimSpriteLite này rồi đúng không.Hôm nay nhân dịp đón chào năm mới,xin tặng các bạn 1 số mang phong cách rất TẾT :D.Có đầy đủ các kíck cỡ phù hợp với mọi màn hình nhé: 176x208_208x208_240x320_320x240_352x416

Vàng Rơi

Tải Về:VangRoi_176x208_208x208_240x320_352x416 (4.5Mb)http://www.zshare.net/download/53299275afaac12f/http://www.zshare.net/download/53299275afaac12f/http://www.zshare.net/download/53299275afaac12f/
-----------------------------------------------------------------------------------------------------------
Cập nhật

13/01/2009: [Ngắm Đào Nở][Hoa và Hồ Điệp]

14/01/2009: [Chim Chích]

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
cài đặt như thế nào hả bác?

Cài pm AnimSpriteLite_2.3.3 vào máy, xong Down hình về chọn theo cỡ màn hình của máy, chep vào thư mục hình ảnh bình thường,mở AnimSpriteLite_2 lên chọn theo yêu cầu của nó. Sang bên Việt hóa Down bản tiếng Việt cho dễ thấy.

dung1291985

hay quá, đã thanks :D ủa mà thấy PDAviet mình cho up file 7z tối ta 1,9Mb mà chỉ cần up hơn 1 Mb là đã báo quá cỡ rùi, lạ thiệt, còn tối qua thấy diễn đàn bảo sẽ tạm ngưng vài ngày để nâng cấp, sao tối nay đã có lun rồi, thế mà cứ tưởng phải nghỉ phép vài ngày :))

aidatung2

hay quá,nhưng mình chưa test thử,dù sao cũng phải cám ơn bạn nhiều,mong bạn có thêm nhiều bài hay

Lần sau bạn muốn cảm ơn ai chỉ cần Click Thanks là đủ, không post bài như thế này bạn nhé.

Last edited by a moderator:

Ntv_79

Rất tuyệt. Rất không khí TẾT. Chia sẻ thêm cùng anh em đây. Sau khi down về cài vào, chọn pháo hoa. Sau đó chọn hoa đào làm hình nền. Kết hợp hài hoà phết và rất đẹp. Vì chỉ có cành đào và những cánh hoa thôi, còn lại là nền theme đang dùng! Chúc anh em vui vẻ!

nouvu2372

Hố hố.Mà bác CongVoi cho xin hoa Mai đi để ăn TẾT miền Nam (không có hoa Mai làm sao đón TẾT) chơi hoa anh đào giống Nhật Bổn quá hà>:)

tuantrana

nhiều chương trình hay, muốn cài hết. nhưng phiền nổi khi gửi bluetooth bị giới hạn bộ nhớ của máy ko gửi được file lớn hơn bộ nhớ máy đang có. chán quá àh. :(

MinhThang

Manager
nhiều chương trình hay, muốn cài hết. nhưng phiền nổi khi gửi bluetooth bị giới hạn bộ nhớ của máy ko gửi được file lớn hơn bộ nhớ máy đang có. chán quá àh. :(

Cài vào thẻ nhớ đó bạn, nếu muốn cài nhiều.

tuantrana

tất cả những chương trình có thể cái vào thẻ nhớ, mình đều đưa vào đó. nhưng bộ nhớ máy mình giờ còn 10m àh :((

sacmaumobile8x

anh ơi cái này tốn pin quá ..em cài vào n82 mọi ngày dùng được 3 ngày bây h dùng chỉ 1 ngày hoặc hơn 1 tí ..có cách nào khắc phục đỡ tốn phin không anh thanh
........
anh còn hình nào đẹp không anh

CongVoi

Super V.I.P
anh ơi cái này tốn pin quá ..em cài vào n82 mọi ngày dùng được 3 ngày bây h dùng chỉ 1 ngày hoặc hơn 1 tí ..có cách nào khắc phục đỡ tốn phin không anh thanh
........
anh còn hình nào đẹp không anh

Dùng cái này thì phải chấp nhận tốn PIN thôi :)
Có cái hình này nè:

Chỉnh sửa cuối: