• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đào Vàng S60v3 240x320 J2ME bản quyền PDAViet!

dung1291985

Hừ mới đầu năm mà hết người nói bị công an sờ gáy, đến người nói là Sói zzzzzzz 8-| có cái Rep- đã bấm kịch liệt rồi X-(

dung1291985

Bác pm chổ nào đâu.Em ko thấy mà!!

Đây là gì hả bạn ?

manle

Thanks bác.bác rất nhiệt tình với anh em.Vì em là lính mới nên có gì bác bỏ wa cho nhé!!

tinh_la_gi

Administrator
Để cài p990 test thử xem thía nào. Chờ mãi giờ mới ra bản VH (c) PV

tung2003us

cảm ơn bác cái game này, bác nhiệt tình quá.
ps: hơi thắc mắc cái vụ trên tiêu đề có để bản quyền PDAViet!, hiểu PDAviet phát hành thì dc mà hiểu PDAViet sản xuất thì hơi.... Nói vui thôi ko móc khóe j nha mấy bác.

CongVoi

Super V.I.P
ps: hơi thắc mắc cái vụ trên tiêu đề có để bản quyền PDAViet!, hiểu PDAviet phát hành thì dc mà hiểu PDAViet sản xuất thì hơi.... Nói vui thôi ko móc khóe j nha mấy bác.

Không ai nói là sản xuất ra đâu bản.Chỉ là BẢN QUYỀN TIẾNG VIỆT là của PV thôi à!!! Cho nên ai có Copy đi đâu thì vẫn là của PV :)

dung1291985

thắc mắc hay, nhưng làm gì cũng có nguồn gốc mà bạn, nên từ đó ko có gì là quá cả, còn hiểu sai thì sao mà trách đc ;)
Vả lại bản này mình mod lại rất nhiều, hầu hết là đã sửa lại, mà :))

manle

Bác Dũng ơi!Bản đào vàng pác pm cho em.Em test vẫn như bản của pác chứ đâu có hình của em đâu.Bác xem lại hộ em zới!!

shadow8842

shadow thật hân hạnh chơi game của pác Dũng ! không tìm được từ nào diễn tã được. doll cám ơn bác dũng nhiều . have nice day. đam mê quá mà mất sức thì cũng không tốt ! :-??

h2_viethoang

Game hay. Chơi mỏi tay zòi mà chưa chán. :D Giá bác thêm cái quay ngang màn hình cho những đt màn hình dọc, dùng phím cuộn thì tốt nhỉ. Như thế màn hình rộng ra chơi giống máy tính hơn :D

bataka5664

co man hinh 176x220 ko dza???
thank trc

Viết bài có dấu tiếng Việt đầy đủ nhé!

Last edited by a moderator:
cho minh hoi la sao game chi cho choi co vài màn vậy các pác, rồi tự nhiên choi lại từ đầu, xin các pác chỉ giúp, cám ơn nhiều

janet

E rat thik game đào vàng này, anh có bản dành cho mgan hình 320x230 (E63) ko ạ