• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

đập ruồi dạng flash mới nghen

jack_hunter97

bạn đang bực vì bồ đá X-( ..........
hay bức xúc vì kì thi vừa rồi :(( ..............
đang chán vì mún đâp ai ;;);;);;);;);;) zậy thì hay chơi game này một game khá hay mà mình từng tải trên ovi chơi cũng zui lém mà thua hoài đâm ra ko thèm del nó :)):)):)) nhưng game này giải trí thì =D> [video=youtube;h85ZCM7x78s]http://www.youtube.com/watch?v=h85ZCM7x78s&feature=player_embedded#at=42[/video] link http://www.mediafire.com/?tid7a2ls41mpsdj cấm tải chùa dưới mọi hình thức >:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)

a2king

thằng khỉ mediafire dạo này bị điên hay sao mà khó down wa....

a2king

ủa dc mà mình bấm vô ok mà tải dc mà khó" đơn" là seo

mình bấm vào rùi nó cứ load hoài mà ko ra dòng chữ click here to download....nếu hiện ra thì khi bấm vòa nó lại load lại....khi down thì tốc độ chạy có chừng 2 hay 3kb gì hà...mạng nhà mình có vấn đề hay do thằng Mediafire ta???

jack_hunter97

mình bấm vào rùi nó cứ load hoài mà ko ra dòng chữ click here to download....nếu hiện ra thì khi bấm vòa nó lại load lại....khi down thì tốc độ chạy có chừng 2 hay 3kb gì hà...mạng nhà mình có vấn đề hay do thằng Mediafire ta???
àh bạn tải trên phone phải ko nếu vậy có 2 cách dùng trình duyệt mặc định tải ( nhớ tắt cái hình ảnh) thứ 2 là dùng opera chỉnh sang chế độ load bằng phone sau đó chuyển ngược về thì sẽ tải dc còn ko thì reboot máy vô lại cài

lord19872007

àh bạn tải trên phone phải ko nếu vậy có 2 cách dùng trình duyệt mặc định tải ( nhớ tắt cái hình ảnh) thứ 2 là dùng opera chỉnh sang chế độ load bằng phone sau đó chuyển ngược về thì sẽ tải dc còn ko thì reboot máy vô lại cài
k phải đâu, tại vì đường truyền cáp wang của ta trên biển lại bị đứt nên mediafire chậm lại :D