• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ĐẤU GIÁ] SẢN PHẨM CẬP NHẬT HÀNG NGÀY

DreamLand

up cho Máy ngon :D
Anh em Bid được thế nào thì Bid đi, sắp có sản phẩm mới nữa rồi !

AnhPheCT

Bước giá gì mà chóng mặt thế!! 3.000.000K chẳn ai đúng quy định cả!

TruongHan

Super V.I.P
Gọi trực tiếp cho KJR đã nói ở trên rồi mà, anh chỉ đứng ra bán hộ thôi.
Thông tin vừa nhận từ KJR đã có người gọi trả 1,5tr rồi đó.

Đại gia nào mà chịu chi quá vậy anh?Tập Đoàn truonghan của em chỉ dám trả ở mức 550k thôi :(

Nynk_102

Đại gia nào mà chịu chi quá vậy anh?Tập Đoàn truonghan của em chỉ dám trả ở mức 550k thôi :(
Vụ này thì em không thể ra tay đc. Chỉ đi hò reo phụ họa thui nha.
Up lên đầu nào.

Posted via Mobile Device

ahojmimi

em nghe nói con máy này bị "lời nguyền câm lặng", gọi thì được nhưng không nghe được (lỡ có bị chửi thì chỉ nghe thôi chứ không chửi lại được) mọi người cảnh giác nhé! b-)

tinh_la_gi

Administrator
Đã từng mượn con N95 này của KJR dù biết hết mọi chuyên nhưng vẩn hốt về làm Kỷ Niệm.
Một giá : 500k
Ghi chú: đến phút cuối mấy người hét giá cao ko mua - bỏ trốn thì nhớ còn có anh với giá cố định 500k

DreamLand

Anh em bà con coi giúp em y, lời giới thiệu ở bài #1 chỉ mang tính chất giải trí và làm tiền đề cho các sản phẩm sau, còn sản phẩm đang đấu giá vẫn chất lượng , giá cả ổn định , fix tí nữa đi ! Không chít em ó @.@

Nynk_102

Không ai quan tâm hết ưh ? Up lên cho mọi ng thấy nào.

Posted via Mobile Device

JongZiZi

Anh em bà con coi giúp em y, lời giới thiệu ở bài #1 chỉ mang tính chất giải trí và làm tiền đề cho các sản phẩm sau, còn sản phẩm đang đấu giá vẫn chất lượng , giá cả ổn định , fix tí nữa đi ! Không chít em ó @.@

À, ừ thì giải trí. :))

Hoden

Super V.I.P
ái chà nghe nói con này bác sĩ chạy rồi.....đấu giá về hốt thuốc bắc cho nó uống thôi thuốc tây hết trị nỗi .bác sĩ chê=))