• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

"Dế khủng" Nokia N900 có kẻ kế vị

nonglam

không biết sao nhưng mình thật sự không ấn tượng mấy N900 và N920. Sản phẩm mới : hệ điều hàng mới ,phần cứng cũ . Xem ra Nokia ngày càng quan tâm đến thị trường tầm trung và thấp . Bây giờ ,nói đến Nokia nghĩ đến cái gì đó bền ,nồi đồng cối đá, truyền thống .Nó không còn mang tính công nghệ đột phá hay...như IPhone .

ht8xlove

mấy cha này chán thật . Suốt ngày đưa thàng apple độc đoán và cái iphone cùi bắp ra so sánh . Nghe thấy là muốn ói luôn . Cái nào cũng có hay có dở . So sánn phai công băng chút chứ

Noe

không biết sao nhưng mình thật sự không ấn tượng mấy N900 và N920. Sản phẩm mới : hệ điều hàng mới ,phần cứng cũ . Xem ra Nokia ngày càng quan tâm đến thị trường tầm trung và thấp . Bây giờ ,nói đến Nokia nghĩ đến cái gì đó bền ,nồi đồng cối đá, truyền thống .Nó không còn mang tính công nghệ đột phá hay...như IPhone .

Công nghệ đột phát gì đâu bác ơi. Bác tôn sùng quá đó. IP chẳng qua GUI của nó đẹp, bóng bẩy còn lại ai cũng như ai thôi. Bác đã xài qua N900 chưa. Xài rồi mới biết nó hấp dẫn cỡ nào bác à. Nồi đồng, cối đá, truyền thống chứ chạy ăn đứt IP. Cầm nó trong tay và sử dụng mới biết được khả năng.

Zenki

Super V.I.P
Vừa rồi có người ép xung Chip chú N900 này lên 1,7 Ghz nữa :))