• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đề nghị VH kugou 1.38 s60v2(7610)

langtu069

các anh giúp em việt hóa phần mềm này với.đây là bản tiếng trung hoa.cám ơn nhiều.thanks.

nguoiqualoicu

Kugou 1.38 S60v2 Việt

Của bạn đây, bạn hãy tải file Kugou.rsc mình đưa lên đây rồi dùng PM quản lý file mà chép vào E\System\Apps\Kugou nhé. Bản này mình VH từ bản tiếng Trung và làm trên mobile nên chỉ được 90% thôi (chủ yếu là thử trình độ tiếng Trung của mình thôi=)) ), nhưng nhìn chung thì vẫn khá hoàn chỉnh. Mình VH lâu rồi nhưng do trên forum có TTpod rồi nên không đưa lên,vì TTpod hay hơn nhiều:D.Hiện nay Kugou có bản 1.43 rồi, nếu thấy thích nó thì bạn vào tải mà dùng nhé.

thanhtungsx

Của bạn đây, bạn hãy tải file Kugou.rsc mình đưa lên đây rồi dùng PM quản lý file mà chép vào E\System\Apps\Kugou nhé. Bản này mình VH từ bản tiếng Trung và làm trên mobile nên chỉ được 90% thôi (chủ yếu là thử trình độ tiếng Trung của mình thôi=)) ), nhưng nhìn chung thì vẫn khá hoàn chỉnh. Mình VH lâu rồi nhưng do trên forum có TTpod rồi nên không đưa lên,vì TTpod hay hơn nhiều:D.Hiện nay Kugou có bản 1.43 rồi, nếu thấy thích nó thì bạn vào tải mà dùng nhé.

Sao em ko đóng gói lại thành file Sis cho anh em dể dùng ! Lúc này dịch tiếng Hoa nữa ghê ta , ku Hạnh này :D

nguoiqualoicu

Ựa!! cái pm này dùng để nghe nhạc hả mấy pác :O, nghe có hay kô, có phần chỉnh bas+treble ko :D

PM nghe nhạc đấy bạn ah, hỗ trợ bass,treble hết, tuy không nhiều chức năng bằng TTpod nhưng nghe nhạc thì to và trong hơn(cái này là theo cảm nhận của mình đối với các máy co loa ngoài nhỏ như 6600,7610) và có đủ các chức năng cơ bản(hẹn giờ tắt,mở, hiện lyric, chỉnh Eq, tạo playlist.v.v.). Chắc là bản 1.43 sẽ có nhiều tính năng hơn bản 1.38 này(vào Web kugou.com tìm mà down nhé).

langtu069

7610 của mình chạy ok.nhưng ma việt hóa chưa hoàn chỉnh.các anh em việt hóa hoàn chỉnh giùm mình nha.thanks các pro.

nguoiqualoicu

Dùng như vậy cũng được rồi bạn ah, những chỗ chưa VH thì cũng không quan trọng lắm đâu (dịch từ tiếng Hoa nó mất nhiều time lắm bạn ah,rồi phải cài font,từ điển Trung-Anh.v.v.), cái này chẳng qua dùng cho biết thêm 1 Pm nghe nhạc nữa chứ mình khuyên bạn nên dùng TTpod, bản 3.2.1 Việt hóa người ta có đưa trong forum đấy, vừa nhiều chức năng hơn lại vừa nhẹ (có thể vừa nghe nhạc vừa đọc sách hoặc làm các việc khác trên máy mà nhạc kô bị giật,cái này thì các Pm nghe nhạc khác không làm đc :D).