• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Dead Space - Game nhập vai tuyệt vời cho Android

Status
Không mở trả lời sau này.

verylove

Android 2.3
1 game quá nổi tiếng trên PC , trên Iphone cũng có và h` là Android ko cần nói nhiều về game này nhỉ ? Bạn sẽ nhập vai là 1 tay súng không gian @@ bắn hết lũ quái vật xâm nhập...Game này mình chưa chơi trên Ip nhưng trên Pc có chơi qua và phải nói là rất hay

download game đã cr@ck ỡ MF
pass : verylove
file chép vào sd ( chịu khó down ỡ filesonic nhé )
p/s : các bạn cài thử game có ok ko nhen , nếu ko thì dùng thử chainfire , 1 số chiến tốt 1 số ko đc thì dùng đó nha

redmask2810

Dead Space - Game đỉnh của đỉnh trên Android đây

Tựa game kinh dị nổi tiếng của hãng EA trên iPhone đã xuất hiện trên Android,mời ae thưởng thức

Tested on:
SE Xperia Play
SE Xperia Arc
HTC Desire HD
HTC Sensation

Ai dùng Snapdragon đều chơi được hết, còn dùng cpu khác thì Chain fire nhé.
Apk http://www.mediafire.com/?qjo72az34848ob1
Data http://www.mediafire.com/?fjrgflxjypxk4jq

Copy data Theo đường dẫn sdcard/ea

dungminh

các bạn cho mình hỏi ai có game Face Fighter k,cài cho androi,mình kiếm trên google dow về cài thì k chơi đc...mình dùng desire hd,
bạn nào có cho mình xin...mình cảm ơn

quachchusan

paradise1409

Bác chủ topic cho mình hỏi là game này chơi được với Samsung GS2 không??? Cám ơn bác.

bometao

Hix verylove ơi cứu tớ với!!! Cóp file ea vào sdcard rồi cài game xong vào nó hiện một cái bảng message ấn ok xong nó bảo could not connect rùi out luôn giờ sao???

verylove

Hix verylove ơi cứu tớ với!!! Cóp file ea vào sdcard rồi cài game xong vào nó hiện một cái bảng message ấn ok xong nó bảo could not connect rùi out luôn giờ sao???
bạn xài máy gì

Status
Không mở trả lời sau này.