• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Death Clock - Bạn còn sống được bao lâu

HuynhMinhDang

Death Clock
Category: Utilities
Price: $0.99
Released Dec 14 , 2008
Size: 0.3 MB
Seller: Richard Hawes
Latest version: 1.0.0
Thanks TinhDoiDienLoan
iTunes Link

HÌNH MINH HỌA:

Chắc hẳn phải có ít nhất một lần trong đời các bạn cũng phải có thắc mắc : khi nào thì mình chết đây ? Death Clock sẽ cho các bạn câu trả lời cặn kẽ đến từng giây.b-):D
Chúc các bạn vui vẻ khi dùng app này và sẽ có câu trả lời sống thọ nhất nha!:p;;):D

Mediafire
Rapidshare

Mình còn những 55 năm nữa trên cõi đời này đấy các bạn ơi, sẽ còn cống hiến đc nhiều cho tất cả các bạn! Và còn để nhắc các bạn ấn Thanks cho mình nếu thấy hay nữa:D:))

sonny

những 55 năm nữa à đăng =))=))
sao lâu thế nhỉ??? có tính đc trong 55 năm đó MinhDăng cống hiến bao nhiêu năm nữa cho PDAV không??

HuynhMinhDang

những 55 năm nữa à đăng =))=))
sao lâu thế nhỉ??? có tính đc trong 55 năm đó MinhDăng cống hiến bao nhiêu năm nữa cho PDAV không??
Sẽ cố gắng hết sức mình có thể và khi luôn luôn có những người bạn yêu mến bên mình làm nguồn động viên!:)

error1102

Bình thường k sao chứ, nhỡ fix ra cái chết yểu thì lo ngay ngáy.. cái này chắc nghỉ k cài làm gì :-/ :(