• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Delete_OldInstall For P1i - Xoá sạch các PM đã xoá trong máy

CongVoi

Super V.I.P
Delete_OldInstall For P1i - Xoá sạch các PM đã xoá trong máy

Với PM này thì các bạn ko phải bận tâm vì sao những chương trình mình đã xoá trước đây nó cứ hay hiện lên đòi cài đặt lại.(Trước đây muốn xử lí được cái này thì bạn phải vào D:\private\10202DCE xoá hết các file SIS trong đấy mới giải quyết đc).Bây giờ đã gói gọn trong 1 file SIS nhé.Chỉ dùng đc cho P1i các máy khác Pó Tay 8-|

Last edited by a moderator:

tmt1

lần đầu tiên vào đã được bóc tem , tiếc là không dùng cho p990i được. thank!

phuongtvp

=D>thanks bác CongVoi nhé! Các bạn nhớ bật Caps...off trước khi bật chương trình.

votranphu

Bác CongVoi tranh thủ kiếm cái soft nào giống vậy cho P9 đi. Tụi em đang trông mong dữ lắm đó

Last edited by a moderator:

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Một PM rất hay và tiện lợi cho P1 ka ka... , tương lai rồi sẽ có dùng chung cho UIQ thôi .

eternal_vnn

P9 không có ,thôi đành làm thủ công vậy..
có cái pm nào mà xóa đc cả các bản mód thì hay ^^
thanks anh Voi.

anhmatphales

tiếc thật đấy , giá mà dùng cho p9 được thì tốt biết mấy . mà bạn nào có thể giải thích được vì sao các tt đã xoá trước đây nó cứ hay hiện lên đòi cài đặt lại ko ?

CongVoi

Super V.I.P
tiếc thật đấy , giá mà dùng cho p9 được thì tốt biết mấy . mà bạn nào có thể giải thích được vì sao các tt đã xoá trước đây nó cứ hay hiện lên đòi cài đặt lại ko ?

Vì khi mà bạn cài vào thẻ nhớ.Thì nó sẽ tạo ra 1 file sis ở D:\private\10202DCE để lưu trữ (Điều này là thừa).Nhưng hệ điều hành là tự động nên nó cứ làm theo thôi.

dqt

Mình nghĩ nếu đã xóa được thủ công thì nên tự xóa vậy. Cài soft nhiều chỉ nặng máy thôi. Hãy để dành để cài những soft nào "thật sư giá trị" (với cá nhân bạn nhận định)

CongVoi

Super V.I.P
Mình nghĩ nếu đã xóa được thủ công thì nên tự xóa vậy. Cài soft nhiều chỉ nặng máy thôi. Hãy để dành để cài những soft nào "thật sư giá trị" (với cá nhân bạn nhận định)

Hehe những lúc tự dưng quên.Ko nhớ đường vào đấy,thì làm thế nào.Cái này P9 mơ còn hem đc hix

thaiminh40

Hehe những lúc tự dưng quên.Ko nhớ đường vào đấy,thì làm thế nào.Cái này P9 mơ còn hem đc hix

Thì em cứ chọt lần lượt từ trên xuống dưới :D Sẵn tiện em tìm hiểu favourite xem nó chứa những gì :))

poly

Xài được cho P1 thì hok bít có được cho w960 hok mấy anh nhĩ ?

NokuaN70

Well-Known Member
Xài được cho P1 thì hok bít có được cho w960 hok mấy anh nhĩ ?

Bạn có thể thử mà, xài không dc thì gỡ bỏ đâu có vấn đề gì?

Posted via Mobile Device

shadow141206

Trời đất, bộ hết host rồi sao mà lôi host này ra up ảnh vậy anh :-?:-??

P/S: lâu lâu spam chút cho sôi động box chắc cũng không hại gì :p:p:p