• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Design Gdesk:WM 6.1 XPERIA

sonnguyen_uiq3

Design Gdesk:WM 6.1 XPERIA phiên bản EN

Cái này chắc có lẻ là có lâu rùi,ko biết PV mình có chưa,cứ up luôn có gì mod xóa giùm.Mình thấy bản này cũng khá đẹp,thiết kế theo phong cách wm của xperia.
ĐÃ CHỈNH SỬA LẠI GIAO DIỆN TIẾNG ANH CHO CÁC BÁC,DO CHỈNH SỬA HOÀN TOÀN BẰNG PHONE NÊN CÓ GÌ CHƯA THẬT SỰ TỐT THÌ MONG ANH EM THÔNG CẢM NHÉ.

Chỉnh sửa cuối:

sonnguyen_uiq3

Gửi các bác thêm cái theme wm6.1 luôn cho nó đồng bộ.bộ này có cả icon pin sóng luôn mà cái đó mình để ở đâu giờ chả nhớ ra nữa.khi nào tìm được up sau.

thanhtamlx

Nhìn trông đẹp thiệt nhưng bản này tiếng gì vậy? kg hiểu nổi. Mem nào có bản English_Full thì úp lên nhé.

tommynguyen1961

Nhìn trông đẹp thiệt nhưng bản này tiếng gì vậy? kg hiểu nổi. Mem nào có bản English_Full thì úp lên nhé.

Cái đó là do người sử dụng chọn ngôn ngữ của họ thôi chứ nếu bạn sử dụng tiếng anh trong điện thoại thì nó sẽ là tiếng anh thôi chứ đâu phải tiếng Nga đâu mà phải post bài sang tiếng anh.

anhmatphales

Cái đó là do người sử dụng chọn ngôn ngữ của họ thôi chứ nếu bạn sử dụng tiếng anh trong điện thoại thì nó sẽ là tiếng anh thôi chứ đâu phải tiếng Nga đâu mà phải post bài sang tiếng anh.

ban co the nen file thanh duoi .rar hoac .zip ko . minh dung mobile nen ko giai nen va go tv dc ,

vuongtrungduong

đẹp thật,nó có phong cách riêng,đúng là giao diện kiểu WM6.1 nó cũng có cái hay.cảm ơn Sơn Nguyễn nhiều.

sonnguyen_uiq3

Bạn co thể dùng gDesk để trích xuất icon từ bộ này ra mà !!! (thao tác thì mình quên rồi, lâu quá không dùng) ;)

Ý của eric86 chắc là xin bộ icon để mod các icon mặc định của máy đó shadow à.còn muốn trích xuất icon từ skin của Gdesk thì vào menu của Gdesk click chọn export icons rồi chọn nơi lưu vào là ok(với những icon được trích xuất ra như thế này thì ko thể nào mod làm thay thế icon mặc định của máy được,cần phải chỉnh sửa lại mới được)