• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Desire gọi điện là tự động bật loa ngoài?

cunmathip

Em Desire của em vẫn dùng trôi chảy bình thường, thế mà chiều nay tự nhiên bị bệnh cứ gọi điện là tự động bật loa ngoài. E thấy nó hiện lên chế độ "car mode enable". Click vào biểu tượng cái ô tô thì nó hiện lên dòng "select to exit car mode". Em đã click rồi nhưng không hiểu sao vẫn bị như vậy. Em thử restore lại nhưng máy cũng vẫn bị tình trạng như thế. Có bác nào gặp hiện tượng giống em thì mong các bác chỉ giáo để e biết cách khắc phục ạ. Cám ơn các bác đã đọc.

timnguoidien

Bữa mình xái yahoo voice xong nó cũng bị.Khởi động lại là hết ! Không biết bạn có xài yahoo ko ?

chuotxiuxiu

Mình cũng bị tình trạng giống bạn,restar lại cũng không thay đổi được. Lần trước mình fải cài ROM mới hết đó. Mấy hôm nay lại tình trạng cũ,có khi bị đứng máy,bị lỗi tùm lum. Lại phải cài,oải.

lamchimy

Minh cung bi truong hop nhu vay ma khong biet cach khac phuc. Co bac nao biet khong chi dum voi

cunmathip

Mình đã khắc phục được và không bị như vậy nữa. Format & factory reset các kiểu cũng không được. Chỉ cài rom cook là hết chứ rom ship là bị. Mọi lần up lại rom ship mình cứ cắm cable vào là chạy lại rom nhưng ko đựơc. Sau đấy mình giữ power + volume down đưa máy về màn hình HBOOT rồi up , thế mà lại được. Đấy là máy của mình không biết các bạn đã thử chưa? Thân!