• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Desktop Manager-91,PC Suite for Android-FREE

TruongHan

Super V.I.P
Tương tự như PC Suite for IPhone,bây giờ người dùng Android sẽ được thỏa mãn với PC Suite cho máy của mình =D>
Miễn phí 100%, đồng bộ hóa dữ liệu Android với máy tính, cài đặt phần mềm, theme, ringtones,... do là bản beta nên sẽ khó tránh khỏi còn vài lỗi nhỏ nhưng không đáng ngại, mỗi lần log in system sẽ tự update bản mới nhất đấy.:)

Down trực tiếp từ trang chủ nhé :

http://dl.iphonesuit.com/ipcsuite/ipcsuite_for_android_v0_9_3_10_20090812.exe

digikni

em cài vào mặc định giao diện nó là tiếng Trung mất rồi. bác nào hướng dẫn cách chuyển sang tiếng Anh giúp đi. thanks all

yazek

Em đã down về nhưng không thể connect được. Cứ nhấp vào Login là chương trình yêu cầu "Please connect your iphone to the computer first" mặc dù đã connect rồi. Em đã thử cả dùng USB mount và ko dùng USB mount.
Máy của em là G1 bản dev chưa update firmware. Hay là chương trình này chỉ dùng cho máy từ 1.5 trở lên nhỉ ????

phppro

Em đã down về nhưng không thể connect được. Cứ nhấp vào Login là chương trình yêu cầu "Please connect your iphone to the computer first" mặc dù đã connect rồi. Em đã thử cả dùng USB mount và ko dùng USB mount.
Máy của em là G1 bản dev chưa update firmware. Hay là chương trình này chỉ dùng cho máy từ 1.5 trở lên nhỉ ????

Đang HTC lại báo connect iPhone? Có bật nhầm IP PC suite k bồ?

yazek

Cái này ai dùng thử mới biết, nó hiện ra con magic những vẫn nói là iphone đó bác.

phppro

Cái này ai dùng thử mới biết, nó hiện ra con magic những vẫn nói là iphone đó bác.

Bồ có cài cái HTC Sync ko? Nếu cài cái đó thì remove đi đã rồi cắm lại vào máy.
Nó bắt cài tool đồng bộ thì bồ cài vào rồi khởi động lại ĐT là ok thôi.

ipaq6300

tôi thấy bạn hướng dẫn sơ sài quá, tôi cũng theo cách của bạn mà chả thấy giống gì cả