• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

DESTINIA v1.0.5 - Game nhập vai hành động ngoạn mục

venusian

Moderator
DESTINIA v1.0.5

Yêu cầu: Android 2.1 trở lên.
Tổng Quan: Game nhập vai hành động ngoạn mục.

f-1024-0

ss-800-1-2

ss-800-3-2

Một thành viên của Cảnh sát Hoàng gia, Duke là bị cầm tù sau khi bất chấp lệnh giết thường dân vô tội. Ở đó, ông được chăm sóc sức khỏe bởi công chúa Rebel. dưới hình thức , một liên minh để thoát khỏi nhà tù và chiến đấu chống lại đế quốc.
Duke trở về quê hương của mình bị chiếm đóng dã man bởi quân đội Hoàng gia. Ông điên cuồng tìm kiếm cho Lena người yêu thời thơ ấu của mình, nhưng con đường có nguy hiểm rình rập tại mọi nơi ...
  • Cảnh quan hình ảnh tuyệt đẹp
  • Trải nghiệm tất cả các hành động với các hiệu ứng đặc biệt tuyệt vời
  • Cốt truyện và Nhân vật hấp dẫn
  • Hãy đắm chìm với hơn 30 giờ chơi cuốn hút

buithihuan

Offline nhưng có thể online để chơi với những ng chơi khác. Đánh nhau với ng ta thôi. Và còn có cả 1 hệ thống shop online giữa nhũng ng chơi với nhau nữa. Game chơi khá hay nhưng tiếc là đã hack đc từ a-z rồi. Ai chơi để lại id mình share cho ít tiền mua đồ. Hoặc các bạn có thể dùng gamecih2 cheat cũng đc. Hướng dẫn thì qua tinh tế ý

bente402

game này hay kinh khủng...chơi là ghiền....luyện tới lv 25 rồi...kakakakaka

quang1996

ID: 9858234848

Offline nhưng có thể online để chơi với những ng chơi khác. Đánh nhau với ng ta thôi. Và còn có cả 1 hệ thống shop online giữa nhũng ng chơi với nhau nữa. Game chơi khá hay nhưng tiếc là đã hack đc từ a-z rồi. Ai chơi để lại id mình share cho ít tiền mua đồ. Hoặc các bạn có thể dùng gamecih2 cheat cũng đc. Hướng dẫn thì qua tinh tế ý
anh share cho em it tien em mua do nha anh em thaks nhiu chu do tren cho troi dat wa em mua khong noi ma em cung khong bit cach ban do online nen ngheo lam kiem tien = cach danh wai ko ma lau lam :D ID cua em : 9858234848