• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[DEV][ROM][17-04] InsertCoin Release Candidate 7- ONE S @Pyramid | ICS 4.0 | SENSE

nguyenducthang

Mình dùng bản 5.0 thỉnh thoảng màn hình khóa cứ đơ ra,chẳng làm gì được phải gỡ pin gắn lại. không biết có ai bị như mình nữa không nhỉ

nguyenducthang

Giữa HTC Sen và HTC One S thì có nên đổi wa không vậy anh ntt2006? Mà anh ơi có thể hướng dẫn em cách cài Sim toolkit vào rom được không? Trong bản room khống thấy được add vào

tvakhang

Bản candidate 6 này khi vuốt để khoá máy thi nó chụp màn hình,co bác nào bị vậy không?có ai biết cách khắc phục không?xin chỉ giúp mình viwis.

kutamitsu

Mình cũng bị vậy, khi ở home screen nếu vuốt để tắt máy thì sẽ thành screen capture. Bản này không có tiếng việt và giữ phím home để đóng ứng dụng thì ko có.

tvakhang

Giữ phím home để đóng ứng dụng có mà bạn,không biết bạn sao chứ mình gữ phím home vẫn đóng ứng dung binh thường.

ntt2006

Miui bản nào vậy anh? Có fix lỗi hiểm thị trong danh bạ không anh?

Anh đang xài MIUI 2.4.13, lỗi danh bạ ra sao em?anh thấy cũng giống bên sense,danh bạ trên gmail tạo ra sao thì sau khi sync thì nó hiển thị như vậy.

nguyenducthang

Anh đang xài MIUI 2.4.13, lỗi danh bạ ra sao em?anh thấy cũng giống bên sense,danh bạ trên gmail tạo ra sao thì sau khi sync thì nó hiển thị như vậy.
Lỗi không hiển thị tên đầy đủ trong danh bạ khi link sang tin nhắn...danh bạ thì có lưu nhưng trong tin nhắn thì không hiển thị đầy đủ số có số không

N

nolf123

Guest
Link down Bricked Kernel-3.0--ics của bác bị die rùi, bác up hộ sang mediafire giúp với. Thanks bác.

ntt2006

Link down Bricked Kernel-3.0--ics của bác bị die rùi, bác up hộ sang mediafire giúp với. Thanks bác.

Không cần đâu bạn vì ở v7.0 thì đã có tích hợp bricked kernel mới nhất rồi.