• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

DeZire HD 2.0 = Bộ Themes tuyệt đẹp

rgx120

Bộ Themes này tuyệt đẹp, các Pro nào cài được Themes này, thì chia sẻ cách cài cho a e với

Link:http://www.mediafire.com/?yymlhq1qah719ly

rgx120

HD thì chỉ dành cho ip4 thôi .

chưa hẳn ,mình không bít 3G và 3GS cài được ko , nhưng cài xong đảm bảo bạn sẽ không còn nhận ra đây là chiếc Iphone nữa, themes siêu đẹp

rgx120

trời ơi,hướng dẫn bằng tiếng anh thì bó tay rùi.bạn chơi ác quá hix

bạn đọc kĩ topic nhé, mình làm theo các bước nhưng vì Themes này can thiệp sâu vào phần mềm quá, nên mình muốn chia sẻ và học cách cài Themes này thôi

giangvungtau

bạn đọc kĩ topic nhé, mình làm theo các bước nhưng vì Themes này can thiệp sâu vào phần mềm quá, nên mình muốn chia sẻ và học cách cài Themes này thôi

vậy bạn đã cài được theme này chưa???nếu được thì hướng dẫn dùm mình bằng tiếng việt đi

tuanbeck132

Theme này cài dễ nhưng mình đang dính 4.3 mà infinidock lại o hỗ trợ... Tiếc thật nên o đưa ảnh cho các bạn coi được... Trước mình cũng iPhone 4 4.2.1 cài rồi... Đẹp lắm... Rất long lanh... Giờ 4.3 đang chờ infinidock cho được 6 icon xuống đã.... (6 Springjum)

giangvungtau

Theme này cài dễ nhưng mình đang dính 4.3 mà infinidock lại o hỗ trợ... Tiếc thật nên o đưa ảnh cho các bạn coi được... Trước mình cũng iPhone 4 4.2.1 cài rồi... Đẹp lắm... Rất long lanh... Giờ 4.3 đang chờ infinidock cho được 6 icon xuống đã.... (6 Springjum)

vậy bạn hướng dẫn mình cài cái theme này được ko??mình kết con này qúa

tuanbeck132

vậy bạn hướng dẫn mình cài cái theme này được ko??mình kết con này qúa

Híc... Mình hướng dẫn thì cần cài trên máy mình rồi đưa lên nó dễ... Nhưng máy mình o cài được infinidock nên bó tay !.............. Chờ mấy hôm nữa xem có xài được trên 4.3 o đã bạn à ! Theme này hay lắm !

giangvungtau

Híc... Mình hướng dẫn thì cần cài trên máy mình rồi đưa lên nó dễ... Nhưng máy mình o cài được infinidock nên bó tay !.............. Chờ mấy hôm nữa xem có xài được trên 4.3 o đã bạn à ! Theme này hay lắm !

thì lúc trước bạn cài thế nào thì bạn hướng dẫn mình giống như vậy là được rùi mà bạn.

m0nk3y86

nhìn mấy cái theme kiủ này đẹp thật...làm thì làm đc thui nhg lười lắm :D

KohryuVN

bài hướng dẫn mình ko down được , mình xung ko thấy hình demo , nhưng mấy bác này khen quá chắc đẹp lắm đây 143 Mb lận mà

tuanbeck132

Hì hục gần 1h mới cài xong lại được cái Theme này vì vốn tiếng anh kém quá...
Bác nào thích em sẽ làm một bài chi tiết...
Cái này o bật thời tiết động lên thì nhanh lắm... Bật thời tiết lên thì phải chạy Speed Intensifier lên mức 5 chạy mới nuột được... !
Làm tý hình minh hoạ o các bác bảo em chém !

iPhone 4 đang chạy 4.3.2