• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đi cửa luyện lv chineses đây

spectre123

DOWNLOAD: http://down.sjxyx.com/sjxyx7/1/MH_N7370.jar

DOWNLOAD: http://down.sjxyx.com/sjxyx7/1/MoHuanFengShen1046_N7370.jar

2 game khác nhau đấy nhé

fansex

Bóc tem phải chi lang eng thì ngon chứ Chinese thì bó tay lun ^^!

tux4892

Bác hướng dẫn qua cho ae đi chứ hôk biết thế nào mà chơi
Posted via Mobile Device

kid_banders

2 game này chơi cũng đơn giản mà. chịu khó nhắn tin lấy đồ xịn đi lần đầu cho quen. muốn chơi khó thì đừng nhắn tin. ban đầu chịu khó đi đào khoáng vật. dùng khoáng vật mới sửa đồ v.v... được.

BuuPhucCT

Well-Known Member
2 game này chơi cũng đơn giản mà. chịu khó nhắn tin lấy đồ xịn đi lần đầu cho quen. muốn chơi khó thì đừng nhắn tin. ban đầu chịu khó đi đào khoáng vật. dùng khoáng vật mới sửa đồ v.v... được.

Nhắn tin cho ai vậy bạn. toàn tiếng tàu k biết đường đâu mà nhắn:-/

kid_banders

đang nghiên cứu game thứ 1.chưa có thời gian nghiên cứu game thứ 2 ^^. vào trong game rồi thì nhấn nút bên phải, chọn món đồ nào mình cần mua thì nhấp vào, máy sẽ gửi tin và mình sẽ mua được đồ xịn. nt thoải mái đi không bị trừ tiền đâu mà sợ. trong nút tùy chọn bên phải có 6 mục. mục 1 là thông số nhân vật, 2 là vũ khí, 3 là máu, mana, 4 là các loại khoáng thạch, 5 là quest, 6 là nt mua đồ. nút 1 là nướng thịt, nút 3 là đào khoáng vật. trong mục 1 cũng có map cho mình đó. muốn sửa đồ phải về làng (đi bộ, không có đồ giúp về nhanh thì phải).Về làng gặp người bán dược phẩm mua vật phẩm thứ 10, 11, 12 (dùng sửa đồ). còn lại từ từ nghiên cứu tiếp.

kid_banders

hôm bữa mấy bác post game Chinese. Thần Điên Đại Hiệp, Thiên Long Bát Bộ mình phá đảo hết rùi. có cái Trương Tam Phong không hiểu đi thế nào, có ai hướng dẫn cho mình ko ?

BuuPhucCT

Well-Known Member
hôm bữa mấy bác post game Chinese. Thần Điên Đại Hiệp, Thiên Long Bát Bộ mình phá đảo hết rùi. có cái Trương Tam Phong không hiểu đi thế nào, có ai hướng dẫn cho mình ko ?

Bạn nên nghiên cứu cách chơi game này rồi post một bài hướng dẫn cho anh em cùng chơi nhé. Thank bạn nhiều.=D>=D>

khicon20055

Bác này ko biết có nổ ko chứ game thần điêu thì mình cũng phá đảo rồi! .Chứ game thiên long thì nó bắt nhắn tín mới cho chơi tiếp mà, bác làm cách nào mà phá đảo chỉ anh em với ko thì ko chừng bản của bác có thuốc thì up lên cho ae, tui mê game này lắm mà đang chơi thì bắt nhắn tin bực thật!:-?

kid_banders

Game thứ 2 cách chơi cũng giống game đầu, Quái có vẻ Trâu hơn, anh em mình phải cày lâu hơn, khả năng phải nt cũng rất cao đó ^^. chơi game thứ 2 anh em nhớ ghé ông già bán thuốc ở lò luyện đan dòng đầu là máu và mana. dòng thứ 2 là mua cửa chuyển về thành. Còn game 1 thì kiếm tiền hơi khó, ép vũ khí cũng đau đầu lắm vì kiếm dc bộ phận 3 loại khoáng vật của 3 cấp độ Quái thì mới ép dc. Tiền cũng chỉ có đào mỏ mà kiếm dc.

spectre123

Game thứ 2 cách chơi cũng giống game đầu, Quái có vẻ Trâu hơn, anh em mình phải cày lâu hơn, khả năng phải nt cũng rất cao đó ^^. chơi game thứ 2 anh em nhớ ghé ông già bán thuốc ở lò luyện đan dòng đầu là máu và mana. dòng thứ 2 là mua cửa chuyển về thành. Còn game 1 thì kiếm tiền hơi khó, ép vũ khí cũng đau đầu lắm vì kiếm dc bộ phận 3 loại khoáng vật của 3 cấp độ Quái thì mới ép dc. Tiền cũng chỉ có đào mỏ mà kiếm dc.

Bác nào mò giỏi +khá khá tiếng trung thì eng hoá phát đi.Mấy game rpg hay toàn hàng tàu cả.

Posted via Mobile Device

kid_banders

Eng hóa thì em chịu. her her. toàn ô vuông không làm sao thấy đường mà eng hóa được. chịu khó mò ^^.

khicon20055

Có bác nào biết làm sao hiện tiếng tàu trong game o máy mình toàn hiện ô vuông

Chỉnh sửa cuối:

kid_banders

tiếng tàu thì vẫn có, chỉ có điều lúc nói chuyện nhận quest toàn là ô vuông không hà. đánh mò mò thế mà cũng qua được 7 quest rùi. đang kẹt ko biết làm sao đi tiếp nữa.