• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đi sinh nhật CLB HN nào ..ooo..ooo...oo.....

Status
Không mở trả lời sau này.

Nokialover

Một số anh em rất nhiệt tình với chương trình sinh nhật CLB HN , vậy ai đi ta đăng ký ở đây nhé . Nào cùng lên thủ đô =D>=D>=D>=D>=D>
Sao không vận động HN về Đồ sơn SN cho hoành tá tràng nhỉ :D

VietnamMod

Ngày sinh nhật CLB PV Hải Phòng sắp đến gần mà sao anh em HP thấy lặng im thế nhỉ. Lên HN đi các anh ơi!

Anhtoitb

Báo cáo là 2 ngày Thứ 7, CN tới em phải đi làm nên đành lỗi hẹn lên HN rùi!

exec1984

Active Member
Anh em Hà Nội đã thống nhất là sẽ xuống Hải Phòng để off phía bắc vào 22/6 rồi mà
lâu rồi không gặp anh em HP nhớ ghê

duong83

Tiếc quá lại không được gặp Tới rồi:(:(:(:(:(

Phương Anh yên tâm muốn gặp Tới đơn giản thôi ra ĐS ngồi lâu thì ko được chứ còn gặp chốc lát kiểu gì mà ko được ? :)):)):)):)):))
Ở HP còn nhiều anh em quan tâm tới PA hơn Tới chứ lại ! Yên tâm đi xuống HP ko sợ mất vui đâu bạn =D>=D>=D>=D>

Anhtoitb

PA hiện đang là tâm điểm trong các cuộc bình luận của anh em HP. Có rất nhiều anh em muốn được ngồi tâm sự với PA đó!
Nếu mà ngồi đâu đó gọi em ra chắc là không vấn đề, lâu thì đúng là không được.

Nokialover

Anh em Hà nội đã thống nhất xuống HP sinh nhật nên chúng ta cũng phải có kế hoạch sao cho vui vẻ , thân tình . Thời gian không còn nhiều chúng ta cần bàn vài việc :
- Thông báo cho tất cả các mem HP , bằng PM và gọi điện . Người nào biết trước báo người chưa biết sao cho càng đông người đi càng vui , coi như đây là lần sinh hoạt của anh em HP luôn
- Gặp nhau vào chiều thứ 6 ngày 20/6 để thu tiền và góp ý cho chương trình ngày chủ nhật về địa điểm ăn uống , vui chơi ,cà fe ..vv..
Lần này HN xuống nhiều cao thủ cũng là cơ hội anh em HP giao lưu thiết nghĩ mỗi người bớt chút thời gian thì lần off này sẽ là hoành tráng nhất của PDAVIET .
Có lẽ nên ý kiến với anh em HN chia đôi chương trình : Buổi sáng cà phê và ăn trưa trong phố , đầu giờ chiều kéo nhau xuống ĐS chơi đến tối về

btbtc

Anh em Hà nội đã thống nhất xuống HP sinh nhật nên chúng ta cũng phải có kế hoạch sao cho vui vẻ , thân tình . Thời gian không còn nhiều chúng ta cần bàn vài việc :
- Thông báo cho tất cả các mem HP , bằng PM và gọi điện . Người nào biết trước báo người chưa biết sao cho càng đông người đi càng vui , coi như đây là lần sinh hoạt của anh em HP luôn
- Gặp nhau vào chiều thứ 6 ngày 20/6 để thu tiền và góp ý cho chương trình ngày chủ nhật về địa điểm ăn uống , vui chơi ,cà fe ..vv..
Lần này HN xuống nhiều cao thủ cũng là cơ hội anh em HP giao lưu thiết nghĩ mỗi người bớt chút thời gian thì lần off này sẽ là hoành tráng nhất của PDAVIET .
Có lẽ nên ý kiến với anh em HN chia đôi chương trình : Buổi sáng cà phê và ăn trưa trong phố , đầu giờ chiều kéo nhau xuống ĐS chơi đến tối về
Chương trình hay đó anh Long ơi. Em đăng ký 01 xuất để gặp anh em HÀ NỘI!!!=D>=D>=D>=D>=D>

Nemmatlanh

Hì Hì,sắp được gặp lại anh em Hp rồi.Nhanh quá đã 1 năm trôi qua rồi,không hiểu lần này anh em HP còn được đông vui như lần trước nữa không :D

Born2loveU

Member
Hì Hì,sắp được gặp lại anh em Hp rồi.Nhanh quá đã 1 năm trôi qua rồi,không hiểu lần này anh em HP còn được đông vui như lần trước nữa không :D

Đông mem hơn trước nhưng không biết có vui hơn không ? (vì thấy ít mem đăng ký) :|

duong83

Em đăng ký một xuất ! =D>=D>=D>=D>=D>=D>
mọi người đâu rồi vào đăng ký đi chứ ??????:-?:-?:-?:-?:-?:-?

NgocVNPT

huhu! 22 em đại hội công nhân viên chức rùi anh ơi! Em lại trong ban tổ chức mới chết chứ. Anh em đi chụp nhiều ảnh về cho anh em xem với nhé.

btbtc

Anh em Hải Phòng thể hiện tinh thần đón khách đi nhỉ. Anh Long ơi, anh tổ chức, lên lịch và liên lạc với các anh em, để thống nhất chứ hôm nay đã là ngày 21 rồi.

Nokialover

Anh em Hải Phòng thể hiện tinh thần đón khách đi nhỉ. Anh Long ơi, anh tổ chức, lên lịch và liên lạc với các anh em, để thống nhất chứ hôm nay đã là ngày 21 rồi.

chiều nay anh em mình gặp nhau cà phê rồi thống nhất , khoảng 5h30 chiều ra quán anh nhé .

Status
Không mở trả lời sau này.