• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ĐỊA CHỈ WEB HAY !!!

Status
Không mở trả lời sau này.

Badamgiak23

Super V.I.P
Topic là nơi anh em bạn bè giới thiệu cho nhau những địa chỉ Web hay hấp dẫn (Không liên quan tới các địa chỉ Web về điện thoại).

Thân gửi !​

vanhuan

Bạn có muốn Download nhạc tất cả các thể loại, cập nhật hàng ngày và đặc biệt chất lượng cao không bị nén! Mình chỉ cho bạn vào trang này nhé!
www.nhac.vui.vn

AnhPheCT

1.Trang web lưu trử trực tuyến: Hình ảnh, âm thanh, file............ để share cho bạn bè, share link!!!! 1TB = 1024GB đấy!!:
www.oosah.com đăng ký thành viên có ngay tài khoản 1TB!!!

2. www.tim1s.vn Lưu trử Hình Ảnh 3000MB để share link:
good luck!!!

Thoai_DakMil

Super V.I.P
1.Trang web lưu trử trực tuyến: Hình ảnh, âm thanh, file............ để share cho bạn bè, share link!!!! 1TB = 1024GB đấy!!:
www.oosah.com đăng ký thành viên có ngay tài khoản 1TB!!!

2. www.tim1s.vn Lưu trử Hình Ảnh 3000MB để share link:
good luck!!!
Quan trọng là những hót này cho dow về với tốc độ bao nhiêu

Badamgiak23

Super V.I.P
GIỚI THIỆU NHIỀU VỀ CÁC TRANG WEB KHÁC MÀ QUÊN KHÔNG ĐƯA CHO ANH EM ĐỊA CHỈ LINK NÀY :

Tập trung mọi thứ Softs & Games của PocketPC và SymS60v3 , Softs PC và Ebooks PRC cập nhật liên tục, anh em vô Download nhé.

Anhtoitb

Mình hay đọc báo nên rất thích vào các trang web báo chí để đọc.
Bạn nào nghèo, không tiền mua báo giấy thì vô docbao.com.vn để đọc các báo cùng mình nhé!

Badamgiak23

Super V.I.P
TRUNG TÂM GIẢI TRÍ PDAVIET

Topic sẽ cung cấp, giới thiệu những dịch vụ giải trí cho các thành viên đang Online trên diễn đàn PDAVIET hoặc đang lướt NET nói chung.

:D:D:D=))=));;);;);;)=D>=D>:)):)):)):p:p:p

Badamgiak23

Super V.I.P
XEM THỂ THAO TRỰC TUYẾN VỚI SopCast

Chương trình có thể xem được hầu hết các trận đấu thể thao, đặc biệt là bóng đá đang diễn ra trực tiếp.
Tải chương trình về, tiến hành cài đặt bình thường.
Chọn danh sách các kênh truyền hình trong List Channel.
SopCast khá hay ở việc duy trì đường truyền ổn định, bạn sẽ không gặp phải hiện tượng dừng hình.
TẢI CHƯƠNG TRÌNH TẠI ĐÂY.

Ngoài ra bạn có thể xem thêm hỗ trợ để biết các kênh tại đây :
Vào địa chỉ dưới đây :
http://www.myp2p.eu/index.php?part=sports

Chọn mục Football
List các trận đấu diễn ra hôm nay , các buổi cuối tuần (T7 và CN).
Muốn xem trận nào anh em chọn biểu tượng TV cuối.
Nó sẽ hiện ra tiếp các kênh sóng đang và sẽ phát trận đó và xem bằng phần mềm nào.
Tùy theo PC của bạn đang chạy soft nào mà bạn nhấp vào thẻ play của soft đó.

Status
Không mở trả lời sau này.