• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Diamond và Nghe nhạc qua tai nghe Bluetooth

ngockhanh1988

Có ai đã thử nghe nhạc của Diamond qua tai nghe Bluetooth chưa?
Hum qua em có thử kết nối với 1 tai nghe bluetooth thì thấy gọi điện được nhưng nghe nhạc thì ko qua tai nghe BT dc.
Theo thông thông tin thì Diamond có A2DP
Nếu ai có nghe qua rùi hay bik cách vào thì chia sẽ với em với nhé.
Thanks.

LuonGThanGtk

mình đang dùng tai Bluetooth Sony, nghe nhạc nhận dt đều ổn có vấn đề gì đâu mỗi tội HTC nghe nhạc có vẻ kém nghe hơi chút xíu dè dè
tai của bạn là loại gì có thể ko phải tai stereo chuyên dụng nghe nhạc nên ko nghe đc nhạc chăng.

ngockhanh1988

Mình dùng tai nghe của nokia
Khi kết nối gọi điện hay nhận điện thoại thì đêù được
ý mình mún hỏi khi phát nhạc thì mình mở bài nhạc là tự phát qua tai nghe hay sao hay phải điều chỉnh phát qua bluetooth?
Khi mình mở bài hát thì nó hát loa ngoài bình thường, ko qua tai nghe BT

LuonGThanGtk

máy và tai nghe mình khi đã kết nối với nhau thì cứ bật nhạc lên là nghe qua tai luôn, bạn nên thử tai nghe của bạn với máy khác xem có thế ko mình nghĩ là do tai nghe của bạn rồi

eduvnn

Của mình cũng bị thế này. Vẫn chưa tìm ra cách giải quyết. Mình mua luôn bộ chuyển Vừa sạc, vừa nghe (được 3 loại tai nghe cắm cùng lúc). Hay hơn và đỡ rè hơn Bluetooth nhiều