• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

DICTIONARY (Từ Điển Anh-Việt ) Mới có trên Appstore!

HuynhMinhDang

App rất hay - Bộ từ điển Anh - Việt, dành cho những ai đang học tiếng Anh, có từ đồng âm tiếng Việt!:)
iTunes Link

Hình minh họa:

Download: MEDIAFIRE

Anh em nào thấy hay thì Thanks 1 phát cho mình vui nha!:D

lathequang

Minh moi dung Iphone (2G, fw 2.2 custom), mình rất muốn cài từ điển nhưng không biết cài ra sao, mình thử dùng PC suite mà không được

HuynhMinhDang

File trên là dạng đuôi .ipa! Bạn download về và dùng chương trình iTunes 8 sync vào iPhone như là sync nhạc và fim vậy thôi, đơn giản mà bạn.:D
Bạn nên tìm hiểu thêm trên diễn đàn về iPhone, sẽ có nhiều điều thú vị cho bạn và cũng giúp bạn dể dàng sử dụng hơn với iPhone!;;)
Chúc bạn thành công!:)

lathequang

Cảm ơn Minh Dang đã trả lời mình sớm. Mình đã chạy phần mềm, nó chuyển vào iTunes và mình sync với Iphone, nó cũng đã xuất hiện ở màn hình Iphone nhưng khi mở nó cứ bảo là: the application "Dictionary" cannot be opened.

Thanks a lot!!!!!

HuynhMinhDang

Trước khi cài những app này bạn phải Sync 1 app free từ iTunes vào iPhone thì sẽ hết bị trường hợp trên thôi!:D
Thân!

lathequang

Mình đã thẻ app free rất nhiều lần với nhiều phần mềm free từ iTunes nhưng đều không dùng được, không thấy xuất hiện icon của phần mềm trên Iphone, :-/
Mình đã đăng ký account đầy đủ rùi.

Xin chỉ giáo.

Thanks MinhDang.

HuynhMinhDang

Khi Sync vào iPhone = trình iTunes mà ko có icon của app thì bạn thử vào Cydia cài 1 app bất kỳ (Theme cũng đc) rồi trở ra => Reset lại iPhone xem thử có hiện icon app đó ko?:-?