• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

DictionaryForMIDs-Từ điển java đa ngôn ngữ có phiên âm

easyipro

từ điển cezch việt

các bác có thể cho cái nào mà dịch đựoc tiếng séc sang việt và việt sang séc không. giúp em với em thank nhiêù
em tìm mãi dịch chỉ đuợc cezch sang anh rồi anh sang việt
mệt quá đi mất giúp em với nha

cfbarca

Active Member
@Link DL sao ý, fix lại dùm các pác ui, ai có link MF thì share dùm mình, Tks

Black_Cat999

cái này nó giải nén ra wa trời tập tin luôn , chép tất cả file vô thẻ sau đó cho chạy cái jar thôi phải ko pác.............

vutaikt

mình thấy nokia 5800 có cài sẵn từ điển rồi mà cài thêm làm gì cho nặng máy
các bạn vào phần ứng dụng thấy app tên là từ điển thì click vào sau đó tải ngôn ngữ tiếng việt từ trang chủ của nokia là sài ngon hoặc download tại đây
http://www.mediafire.com/?lzgvzm5gzxt

sau đó cài đặt như ứng dụng bình thường là dc

từ điển của nokia rất nhiều từ (500k từ)và có phiên âm tiếng việt và tiếng anh rất hay.rất bổ ích cho ai muốn học nói

loxuanhanh

mình thấy nokia 5800 có cài sẵn từ điển rồi mà cài thêm làm gì cho nặng máy
các bạn vào phần ứng dụng thấy app tên là từ điển thì click vào sau đó tải ngôn ngữ tiếng việt từ trang chủ của nokia là sài ngon hoặc download tại đây
http://www.mediafire.com/?lzgvzm5gzxt

sau đó cài đặt như ứng dụng bình thường là dc

từ điển của nokia rất nhiều từ (500k từ)và có phiên âm tiếng việt và tiếng anh rất hay.rất bổ ích cho ai muốn học nói

Trời! Từ điển Nokia mà được 500k từ cơ á :O
Mình thấy từ điển này hay này. Phiên âm ngon lành (tuy nhiên một vài phiên âm vẫn bị lỗi ô vuông) 12MB chắc là nhiều từ phết :D. Ai biết nó có bao nhiêu từ không? Liệu có bằng Lạc Việt không nhỉ

Chỉnh sửa: mới vào xem kĩ lại. A-> V là 109K từ thì phải
V->A 146K từ
Không bằng Lạc Việt nhưng cũng đủ dùng.