• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Điện Thoại Điều Khiển Máy Tính-Bluetooth Remote Control_UIQ3.0

CongVoi

Super V.I.P
Bluetooth Remote Control_UIQ3.0

Đây là chương trình dùng Bluetooth của máy bạn điều khiển máy tính.Bản tiếng anh,các bạn sẽ rất dễ dùng :D:D

Cách sử dụng:

1.Cài đặt trên máy tính: setup.exe.Cài đặt xong,ấn regme.reg để coi như bạn đã cr@ck rùi

2.Cài đặt trên điện thoại: BluetoothRC.jar

3.Bây giờ mở Bluetooth của PC và điện thoại liên kết với nhau.

4.Mở ứng dụng cài trên điện thoại ra: Nếu nó hỏi thì luôn chọn: Yes,this time only >> Continun . Bạn ấn ReConnect .Chú ý luôn phải mở trên điện thoại trước nhé.Và muốn tắt chương trình này trên máy tính,thì bạn phải tắt chương trình này trên điện thoại trước.

5.Trên máy tính thì bạn ấn: Select Phone >> Nó sẽ quét tìm máy bạn >> Ấn vào máy bạn >> Nó hiện thị Finish là đã thành công.

DOWNLOAD HERE

dinhquy

thank cho bác rồi:D. có cái nào điều khiển cho TiVi hay đầu DVD chưa bác? :D:D:D:D
mà sao minh làm không được, không select Phone được bác oi cho dù mình đả kết nối BLT rồi:(:(

Chỉnh sửa cuối:

CongVoi

Super V.I.P
thank cho bác rồi:D. có cái nào điều khiển cho TiVi hay đầu DVD chưa bác? :D:D:D:D
mà sao minh làm không được, không select Phone được bác oi cho dù mình đả kết nối BLT rồi:(:(

Bạn phải chương trình cài trên điện thoại trước nữa.:D:D

jennifershu

phần mềm này hay wá !!! cám ơn nhé ! Cho mình hỏi w950i vào chức năng Mouse Controller , làm cách nào để điều khiển con chuột trong điện thoại vậy bạn . thanks !

smuggler

e đang cần PM dùng cho Tivi ấy...bác kiếm đc cái nào cho con P1i thi post lên giúp e cái...e cảm ơn bác nhiều