• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ĐIỀU TRA TÀI CHÍNH THÀNH VIÊN!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

Anhtoitb

BQT PV sẽ có cuộc gặp riêng bạn đề thu thập thêm bằng chứng và lấy lời khai cụ thể

PA là bạn của Anhtoitb thì ai dám điều tra. Làm bạn với cháu Thủ tướng thì cứ tha hồ mà tiêu tiền đâu sợ gì ai :)):)):))

letranhieuduc

Đầu tiên xin tố cáo trường hợp của Phuong_Anh , không hiểu của lý do gì mà có số tiền lên tới hơn 1,3 triệu PVD (Khủng quá).Đề nghị Phương Anh chứng mình nguồn gốc số tiền này :-?

File ảnh đính kèm

chẹp chẹp làm thế nào có nhiều thế nhỉ

VietnamMod

Điều tra xong không biết các bác nhà giàu có ai cho em ít xiền óanh mùa cá độ này không?

Anhtoitb

Điều tra xong không biết các bác nhà giàu có ai cho em ít xiền óanh mùa cá độ này không?

Ặc, chú em còn nợ anh bữa sáng đó! Không lo học mà nhảy vô PV cá độ sao? Sắp thi đại học rùi đó, mau lo đèn sách đi....

Status
Không mở trả lời sau này.