• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

DNhật kí SMS giúp các pạn xem lại tin đã xóa.backup tin nhắn...hehe

traitimcodon89

PM NHẬT KÍ..giúp các pạn xem lại tin đã xóa.backup tin nhắn...

Nhật kí cái tên nói nên ý nghĩa của pm này.đây là pm giúp các pạn xem lại những tin nhắn đã xoá,dễ dàng lấy lại số người gửi,nhận tin:p.Có thể dùng để backup tin nhắn sang memory phone hay memorycard.Ứng dụng này rất dễ sử dụng nên mình không post hướng dẫn lên,với lại đã được mình việt hóa hoàn toàn bằng tiếng "Ta" nên lại càng dễ sử dụng hơn.Hj:D:))Vì đây là lần đầu em liều mạng:D post bài nên sẽ có nhiều sai xót mong các Mod và mọi người thông cảm và chỉ bảo em với ạ.:D à tí quên mất :Dnếu mọi ngừơi thấy bài post này có ích thì thanks giúp em cái lấy sức post tiếp nha:D chúc PDAVIET.NET ngày càng phát triển &vững mạnh hơn nữa!=D>=D>

Chỉnh sửa cuối:

JuRay-Duan

Quy định của pdaviet là bạn phải add hình của phần mềm vào bài viết nữa nhé. :)

traitimcodon89

ui chit thế giờ phải làm j hả anh em mới pots lần đầu ko bit anh ạ.hjxhjx:(:( em chỉ muốn chia sẻ thui mà:(

jimmyvn88

ui chit thế giờ phải làm j hả anh em mới pots lần đầu ko bit anh ạ.hjxhjx:(:( em chỉ muốn chia sẻ thui mà:(
Posted via Mobile Device
Bạn edit lại bài rồi thêm ảnh vào.
Nên ghi rõ têm pm ra nhé Và tên topic đừng có Hi hi He he như thế nha.

ngocthanhdhgtvt

Nhật kí SMS giúp các pạn xem lại những tin nhắn đã xoá,dễ dàng lấy lại số người gửi,nhận tin:p.Có thể dùng để backup tin nhắn sang memory phone hay memorycard.Ứng dụng này rất dễ sử dụng nên mình không post hướng dẫn lên,với lại đã được mình việt hóa hoàn toàn bằng tiếng "Ta" nên lại càng dễ sử dụng hơn.Hj:D:))Vì đây là lần đầu em liều mạng:D post bài nên sẽ có nhiều sai xót mong các Mod và mọi người thông cảm và chỉ bảo em với ạ.:D à tí quên mất :Dnếu mọi ngừơi thấy bài post này có ích thì thanks giúp em cái lấy sức post tiếp nha:D chúc PDAVIET.NET ngày càng phát triển &vững mạnh hơn nữa!=D>=D>

cái thứ nhất nếu bạn test rồi thì hãy tìm phần phềm chụp ảnh màn hình và up ảnh minh họa chi tiết cho dễ hình dung nhé - trong 24 giờ mà vẫn chưa có ảnh thì mod cho vào thùng rác bây giờ,
tiện thể có hình xong thì bạn pm cho mod MinhThang edit tiêu đề của topic nhé=D>

hunterviet

Well-Known Member
Posted via Mobile Device

Thanks viên mới mà vui nhộn ghê. đọc bài từ đầu đến cuối chỉ mún cười, nếu ko mún bị del thì chịu khó cho bạn vậy. VÀ cũng xin Chúc bạn vui vẻ khi đến với pdaviet

traitimcodon89

hjhj.tìm mãi mới thấy cái chụp ảnh màn hình.thế là có ảnh đính kèm rùi.:Dlần này tha hồ chụp.hehe=)):))

Mr_Sulla

ko anh ạ.nó giả vồ lên mạng nhưng thật ra là offline.hjhj:p:D

Phần mềm này xuất tin nhắn ra dạng *.html nên mới cần mở trình duyệt web lên để đọc thì phải. Chứ không phải nó giả vờ lên mạng.Hi

Thangnd31082

Posted via Mobile Device

ax em mới nhập pdaviet nên ko pit:(( cảm on anh em se rút kinh nghiệm lần sau:D

Thanks viên mới mà vui nhộn ghê. đọc bài từ đầu đến cuối chỉ mún cười, nếu ko mún bị del thì chịu khó cho bạn vậy. VÀ cũng xin Chúc bạn vui vẻ khi đến với pdaviet

thanks mọi người nhìu nhe.lần này phải tim hình ngay ko thì chít.hjxhjx:(

hjhj.tìm mãi mới thấy cái chụp ảnh màn hình.thế là có ảnh đính kèm rùi.:Dlần này tha hồ chụp.hehe=)):))

Chào mừng đã gia nhập PDAVIET.NET khoản hình thì OK rồi nhé các Pro đã nói rồi còn khoản trình bày thì cứ theo sở thích nhé, Mình rất kết cách trình bày của bạn đấy , tuổi trẻ phải vui vẻ sảng khoái thì PDA với sinh động chứ lúc nào cũng chỉ có kĩ thuật và Kĩ thuật thì nhàm lắm , PDAV sớm muộn cũng sẽ bị các Pr_ồ biến thành cái viện dưỡng lão mất thôi X-(
Tuy nhiên có mấy cái viết sai chính tả thì phải sửa đi , cái tiêu đề thì PM cho MOD Đại tổng quản ở đây là MOD MINHTHANG nhờ sửa giúp nhé !

Chúc thành công và hy vọng bài viết này không phải là Spam Phải không ĐẠI Tổng quản ? HiHi

jimmyvn88

Chào mừng đã gia nhập PDAVIET.NET khoản hình thì OK rồi nhé các Pro đã nói rồi còn khoản trình bày thì cứ theo sở thích nhé, Mình rất kết cách trình bày của bạn đấy , tuổi trẻ phải vui vẻ sảng khoái thì PDA với sinh động chứ lúc nào cũng chỉ có kĩ thuật và Kĩ thuật thì nhàm lắm , PDAV sớm muộn cũng sẽ bị các Pr_ồ biến thành cái viện dưỡng lão mất thôi X-(
Tuy nhiên có mấy cái viết sai chính tả thì phải sửa đi , cái tiêu đề thì PM cho MOD Đại tổng quản ở đây là MOD MINHTHANG nhờ sửa giúp nhé !

Chúc thành công và hy vọng bài viết này không phải là Spam Phải không ĐẠI Tổng quản ? HiHi
Đại Tổng quản nghe như Ngụy Trung Hiền ý nhỉ
Say rượu, spam fát. Hj

0988345352

Posted via Mobile Device minh xoa tin nhan va vao lai chuong trinh nay.Nhung co xem duoc tin nhan da xoa dau ban ?

traitimcodon89

Posted via Mobile Device hj.Em dang ol bang Ucweb tren N7610 nen ko vjet dc tieng"Ta" xjn mod Minhthang&cac mod tha loi a:D ban kia hoi cai do xoa tin di ko xem lai duoc fai ko a? Caj pm nay la nhat ki ma.xem duoc het:D day.Tjn nhan guj nhan ca mms&sms mjnh vjet cung xem duoc ma.Uj vjet tren N76 dau tay wa.Huhu.doi em tj em ra net hd laj cho anh bjet nha.cam on anh da hoj nha:D
hjhj