• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

DNhật kí SMS giúp các pạn xem lại tin đã xóa.backup tin nhắn...hehe

ngocthanhdhgtvt

Posted via Mobile Device hj.Em dang ol bang Ucweb tren N7610 nen ko vjet dc tieng"Ta" xjn mod Minhthang&cac mod tha loi a:D ban kia hoi cai do xoa tin di ko xem lai duoc fai ko a? Caj pm nay la nhat ki ma.xem duoc het:D day.Tjn nhan guj nhan ca mms&sms mjnh vjet cung xem duoc ma.Uj vjet tren N76 dau tay wa.Huhu.doi em tj em ra net hd laj cho anh bjet nha.cam on anh da hoj nha:D
hjhj
bạn không gõ được tiếng việt khi online mobile thì cài bộ gõ này vào nhé
down bộ gõ đã fixed lỗi bài #40 nhé, down trang đầu bộ gõ bị lỗi anh em không chịu trách nhiệm đâu
X-(
http://pdaviet.net/showthread.php?t=50646&page=4
online mobile bằng 7610 mới gõ có nhiêu đấy mà đau tay-thất vọng quá:(

traitimcodon89

HƯỚNG DẪN dùng phần mềm nhật kí đây bạn nhé:mad:)
phần mềm này sử dụng rất rễ bạn ạ.sau đây mình xin hướng dẫn bạn nhé:
Bạn vào nhật kí chờ nhật kí khơi chạy bạn làm theo hd mà hình(nhấn phím "TÌM" dể tao nhật kí) sau khi đã tạo xong bạn nhấnvào đọc nhật kí=>lưu ý lúc này trương trinh xuất ra dạng*htmlnhư anh Mr_sulla nói nên có thể giống như lên web đừng lo vì sẽ ko bị mất money khi xem và tạo nhật kí đâu:D...tiếp sau thực hiện lưu nhật kí bằng cách =>options=>save as bookmarks =>tên mặc định là nhật kí của tôi/( nếu lưu tiếp lần 2.3....n )thì phải đặt lại tên bạn nhé:D:D muốn xem lại tin đã xóa =>web chọn tên bookmarks vừa lưu.......còn 1 số cái nữa các bạn tự khám phá nha.tư mày mò khi thành công mới thấy rất vui phải không bạn:D:D:D chúc bạn vui vẻ khi sử dụng phần mềm này nhé!:D:D:p

Chỉnh sửa cuối:

traitimcodon89

bạn không gõ được tiếng việt khi online mobile thì cài bộ gõ này vào nhé
down bộ gõ đã fixed lỗi bài #40 nhé, down trang đầu bộ gõ bị lỗi anh em không chịu trách nhiệm đâu
X-(
http://pdaviet.net/showthread.php?t=50646&page=4
online mobile bằng 7610 mới gõ có nhiêu đấy mà đau tay-thất vọng quá:(

hjhj:D:D ko phải viết ngần ấy đã đau tay đâu anh ạ... tại dạo em đang tiến hanh cưa 1 cô nên viết nhăn tin hơi nhìu:D:D:D lúc nãy oline đau tay wa nên kêu:D:(( tán mãi vẫn chưa đổ anh ạ:mad:):mad:)hjhj

JuRay-Duan

thằng lào cai pị điên chơi cái avata cùi pắp giới thiệu PM thì suốt ngày hihi hehe.đc thank nhiều thế=))

mày còn tán gì nữa thằng lào cai kia .CÓ người yêu hôn nhau như gì ấy lài còn pốc phét là kua gái>:)
Những chuyện thế này kô nói trên 4rum bạn nhé :-? có gì pm cho nhau mà tám :-??

traitimcodon89

Posted via Mobile Device.hj:D em sorry mọi người nhé.:D cảm ơn anh đã nhắc nhở,em sẽ rút kinh nghiệm.Hj:D:D

0988345352

HƯỚNG DẪN dùng phần mềm nhật kí đây bạn nhé:mad:)
phần mềm này sử dụng rất rễ bạn ạ.sau đây mình xin hướng dẫn bạn nhé:
Bạn vào nhật kí chờ nhật kí khơi chạy bạn làm theo hd mà hình(nhấn phím "TÌM" dể tao nhật kí) sau khi đã tạo xong bạn nhấnvào đọc nhật kí=>lưu ý lúc này trương trinh xuất ra dạng*htmlnhư anh Mr_sulla nói nên có thể giống như lên web đừng lo vì sẽ ko bị mất money khi xem và tạo nhật kí đâu:D...tiếp sau thực hiện lưu nhật kí bằng cách =>options=>save as bookmarks =>tên mặc định là nhật kí của tôi/( nếu lưu tiếp lần 2.3....n )thì phải đặt lại tên bạn nhé:D:D muốn xem lại tin đã xóa =>web chọn tên bookmarks vừa lưu.......còn 1 số cái nữa các bạn tự khám phá nha.tư mày mò khi thành công mới thấy rất vui phải không bạn:D:D:D chúc bạn vui vẻ khi sử dụng phần mềm này nhé!:D:D:p
Posted via Mobile Device minh luu roj xoa dj, roj lam nhu cn van ko duoc. Chan qua

traitimcodon89

Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device hj:Dmình làm vẫn được mà.Có gì chiều nay mình ra net.Bạn oline bằng máy tính rùj cầm dt trên tay.Mjh sẽ hướng dẫn lại.Ok:D.Hj hum wa thuc khuya lại chưa học pài jo dang sợ cô gjáo kt bàj wa.Hjxhjx:D

0988345352

Posted via Mobile Devicebookmar khi minh vao do thi van thay hien ra nhung tieu de minh da luu, nhung kick vao do thi hien ra bang moi cung khong co ji.

saodoingoi142

Moderator
Phiền bạn tìm giúp phần mềm...!!!

hãy tìm phần phềm chụp ảnh màn hình và up ảnh minh họa chi tiết cho dễ hình dung nhé

Mình đang thực tập Việt Hóa pm :-? mà chương trình pm "chụp ảnh màn hình" mình có tìm nhưng chưa thấy!:-?? Bạn giúp mình up lại pm chụp ảnh m.hình đó dc ko?mình xin chân thành cảm ơn...!!! :p;;)

traitimcodon89

Mình đang thực tập Việt Hóa pm :-? mà chương trình pm "chụp ảnh màn hình" mình có tìm nhưng chưa thấy!:-?? Bạn giúp mình up lại pm chụp ảnh m.hình đó dc ko?mình xin chân thành cảm ơn...!!! :p;;)

ok:D có lẽ bạn cung giống tâm trạng mình lúc đó:S:mad:):mad:) sợ bị delete bài lắm:Dhj bạn vào đây nhé:http://www.mediafire.com/?ycdzydycby5 chúc bạn vui khi sống trong gia đình pdaviet.net=D>:D

0988345352

Thế này bạn nhé,mình làm thế này : đọc được nhật ký rồi.. sau đó mình save bomk.. lại và ghi tên và nhật ký 1. ok. Sau đó mình ra xoa tin nhắn.. vào lại chương trình.. rồi vào bomk... và tên nhật ký 1 đó vẫn còn.. nhưng mình kick vào nó.. nó vẫn ra bảng nhật ký như bình thường bạn ạ.Nhưng 0 tin nhắn gửi và 0 tin nhắn nhận.. hic. Mình chả hiểu nữa.

traitimcodon89

Thế này bạn nhé,mình làm thế này : đọc được nhật ký rồi.. sau đó mình save bomk.. lại và ghi tên và nhật ký 1. ok. Sau đó mình ra xoa tin nhắn.. vào lại chương trình.. rồi vào bomk... và tên nhật ký 1 đó vẫn còn.. nhưng mình kick vào nó.. nó vẫn ra bảng nhật ký như bình thường bạn ạ.Nhưng 0 tin nhắn gửi và 0 tin nhắn nhận.. hic. Mình chả hiểu nữa.
Posted via Mobile Device
Anh đã lam theo đúng hướng dân o tren chua ạ. Em thử trên N7610 rùi rất ok. Anh kiem tra laj xem. Tạo nhat ki rùi vao options chon save as bookmarks đặt ten sau đó nhấn ok máy báo save as booksmark rùi anh quay ra xóa hết tin nhắn đi thử xem. sau đó vào lại Web chứ ko phải là vào lai nhật kí đâu nhé.Vào lại pm nhật kí thi coi như tạo lại máy báo ko có tin nhăn là đúng rùj. Anh phảj vao Web cơ :Drùi chọn cáj tên bookmarks anh vừa lưu ấy đảm bảo vẫn hiện đầy đủ. Như lần mình tạo nhât kí.: D em đã thử và đều thành công. anh xem lại giùm em xem:D

Chỉnh sửa cuối:

0988345352

Hic.Mình hiểu cách chương trình chạy mà.Mình cũng vào thẻ nhớ và xem thì nó cũng lưu các file nhật kí riêng biệt.Nhưng khi vào Đọc nhật ký nhé : rồi vào boomk.. rồi kick vào các nhật kí mình đã lưu.. thì tất cả đều về mo (0) : 0 tin nhắn nhận và 0 tin nhắn gửi.mà mình cũng dùng 7610 mới cay chứ. Chắc máy mình bị làm sao rùi.. chán quá.. được cái phần mềm hay thế này mà máy mình lại ko dùng được.

leminhhai111

Phần mềm này hình như nó chỉ có chức năng sao lưu tin nhắn chứ đâu phải xem lại dc những tin đã bị xóa đâu phải kg anh em

0988345352

Mình cũng ko rõ..Nhưng mà theo trong chương trình chạy..khi mình kick vào nhật ký đã lưu thì đường dẫn nó là E/.. về chỗ mà đã lưu tin nhắn.. Nhưng tại sao không đọc lại được nhỉ ? máy vơi chả móc :D.. tức quá : mình bán 7610 nè.. ai mua không ? hihi.... ( dọa bán ko biết cái máy nó có chịu thu nạp cái nhật ký tin nhắn này ko nữa.. hy` hy` )

traitimcodon89

Posted via Mobile Device Trang chủ cuả nhật kí đã co phiên bản mới hỗ trợ nhju tính năng mới đó tốc độ tạo nhật kí lại rất nhanh nữa.hj:D anh em update ve dùng thử xem sao.Trên đó co cho tất ka các dòng s60 luôn:D.Còn vụ đọc lại tin nhắn đã xóa thi có nhìu cách tìm lại.Mình đã thử 1số cách trên N7610 khả năng tìm thấy tin bị xoá cũng khá cao khoảng 60-70'/. Là tìm lại được:D

Hic.Mình hiểu cách chương trình chạy mà.Mình cũng vào thẻ nhớ và xem thì nó cũng lưu các file nhật kí riêng biệt.Nhưng khi vào Đọc nhật ký nhé : rồi vào boomk.. rồi kick vào các nhật kí mình đã lưu.. thì tất cả đều về mo (0) : 0 tin nhắn nhận và 0 tin nhắn gửi.mà mình cũng dùng 7610 mới cay chứ. Chắc máy mình bị làm sao rùi.. chán quá.. được cái phần mềm hay thế này mà máy mình lại ko dùng được.
Posted via Mobile DeviceHum nay trên lớp bắn blue toét :Dcho thằng pạn cái nhật kí intalls xong em làm vẫn được.Chắc không phải do máy đâu anh ạ anh đọc thật kĩ rùi làm lại lần nưa xem sao.Em nói thì dài thế nhưng mọi người bắt tay vào làm thj 2phút là xong hết thui a:D

Last edited by a moderator:

gmuu

hi traitimcodon89, mình làm theo đúng hướng dẫn, nhưng ko xem lại nội dung tin nhắn, mình vào web, xem phần bookmarks đã save, hiện lên sđt người gởi, nhưng đợi woài ko thấy nội dung đâu hết, bạn có thể share vài hình ảnh giúp mình ko? với lại cái này thấy hơi chậm hả bạn? mình dùng N70

kute_boy

uh khi up lên thì bạn vui lòng cho biết phần mềm này dành cho các dòng máy nào luôn nghe bạn cám ơn bạn nhiều

JuRay-Duan

uh khi up lên thì bạn vui lòng cho biết phần mềm này dành cho các dòng máy nào luôn nghe bạn cám ơn bạn nhiều

Ở box này thì các ứng dụng và phần mềm hầu hét dùng đc cho S60v1 và v2 bạn àh,.