• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ĐỘ ĐIỆN THOẠI - MỘT PHONG CÁCH CỦA RIÊNG BẠN

DUCBACLIEU

Mình lập ra Thread này để chúng ta có thể "khoe" ĐIỆN THOẠI được Độ theo ý thích của mỗi người, và chúng ta có thể trao đổi ,bình chọn những Dế được độ đẹp, không đụng hàng . Các bạn hãy cho mọi người cùng chiêm ngưỡng dế "Độc Đáo" của mình .:D:D Xin mời mọi người tham gia ..

q630666

Bạn mở màn bằng đt của bạn đi.ĐỘ dt của bạn cho a e xem đi.Rồi sẽ có người độ tiếp :D

TruongHan

Super V.I.P
N73 thường lên N73 ME có gọi là "độ" không vậy?:|
Ps:sẵn có topic này cho mình hỏi luôn,có ai độ sóng GPS trên các dòng máy có GPS chưa vậy?(câu dây đồng cho sóng GPS mạnh hơn ấy :))

BuuPhucCT

Well-Known Member
Độ mobile SYM thì chỉ có up FW mới. Độ pin. Ngoài ra không biết còn độ cái gì nữa đây

DUCBACLIEU

Mà độ cái gì mới được chứ bạn?

N73 thường lên N73 ME có gọi là "độ" không vậy?:|
Ps:sẵn có topic này cho mình hỏi luôn,có ai độ sóng GPS trên các dòng máy có GPS chưa vậy?(câu dây đồng cho sóng GPS mạnh hơn ấy :))

Độ mobile SYM thì chỉ có up FW mới. Độ pin. Ngoài ra không biết còn độ cái gì nữa đây
ĐT dễ độ nhất là vỏ ĐT , phím bấm , màu sắc , gắn thêm đèn led và còn rất nhiều cách độ nữa....:D:D:D:D:D:D

Zenki

Super V.I.P
Mà độ cái gì mới được chứ bạn?
Độ chức năng và hình dáng của điện thoại :D Giống như độ xe vậy thôi :D Đó lại là Độ hoặc Modify ;)

Mình tìm được trên mạng vài hình độ bàn phím của các kỹ sư Japanese

TruongHan

Super V.I.P
Độ chức năng và hình dáng của điện thoại :D Giống như độ xe vậy thôi :D Đó lại là Độ hoặc Modify ;)

Mình tìm được trên mạng vài hình độ bàn phím của các kỹ sư Japanese

Đèn bàn phím xanh đỏ vàng tím này y chang đt của Mao trạch đông :D
Trước mình có con G-gage làm đèn màn hình với bàn phím nhìn cũng đẹp lắm :)
Hổm thấy có topic bác nào xài 3230 bảo đang chạy FW 3250 ấy,không biết sao rồi :|

overkill

Member
3230 là S60v2 còn 3250 là s60v3 OS9.1, 3230 nâng cấp lên 3250 thế chắc nghe nhạc cũng ầm ầm nhỉ ^^

vandunga3

3230 là S60v2 còn 3250 là s60v3 OS9.1, 3230 nâng cấp lên 3250 thế chắc nghe nhạc cũng ầm ầm nhỉ ^^

Bây h em mới biết symbian có vụ nâng cấp hệ điều hành đấy =)) =)) =)) =)) =))
Nhưng mà nghi bác này chém gió lắm :-? :-? :-? :-? :-?

MinhThang

Manager
Chủ Topic mà không có cái hình nào về ĐT của mình à? Buồn thế độ trước đi.:(

BuuPhucCT

Well-Known Member

Ủng hộ anh Thắng hai tay luôn. Chủ topic thì phải làm gương, cho xin vài tấm hình chụp điện thoại độ của bác đi.;;)

Kojiro

Super V.I.P
Bây h em mới biết symbian có vụ nâng cấp hệ điều hành đấy =)) =)) =)) =)) =))
Nhưng mà nghi bác này chém gió lắm :-? :-? :-? :-? :-?

Gió giếc gì ở đây X-( Vào đây mà mở mang đầu óc nè: http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=17940&page=9

@Chủ topic: muốn anh em hưởng ứng thì mình phải đi đầu thì anh em mới theo được chứ, hô hào suông thế này thì topic chắc ko sống được lâu đâu :|

DUCBACLIEU

Bạn mở màn bằng đt của bạn đi.ĐỘ dt của bạn cho a e xem đi.Rồi sẽ có người độ tiếp :D

Ủng hộ anh Thắng hai tay luôn. Chủ topic thì phải làm gương, cho xin vài tấm hình chụp điện thoại độ của bác đi.;;)

Gió giếc gì ở đây X-( Vào đây mà mở mang đầu óc nè: http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=17940&page=9

@Chủ topic: muốn anh em hưởng ứng thì mình phải đi đầu thì anh em mới theo được chứ, hô hào suông thế này thì topic chắc ko sống được lâu đâu :|
Các bạn đợi thêm ít thời gian nữa nhé, vì mình tự làm nên chưa xong .khi làm xong sẽ up hình lên cho các bạn xem và góp ý. Vì mình thấy trên PDAVIET của chúng ta thành viên cũng rất đông ,tại sao chúng ta không cùng nhau thành lập hội ĐỘ đt của PDAVIET ?,trong đó mọi người có thể góp ý tưởng ,người có khả năng thì hãy biến những ý tưởng hay thành hiện thực. Để chúng ta có thể tự hào có những đt Độ mang nhãn hiệu PDAVIET của anh em chúng ta .:D:D:D

Chỉnh sửa cuối:

khoa125

Ý tưởng hay, mình đã độ pin 6f cho N95-2gb rồi, đang tìm cách độ thêm & sơn màu cho em nó

nouvu2372

Ack ack con gì sao giống DT Trung hoa anh hùng vậy ta

Con N95 8Gb đó,nhìn không ra ah.Chủ máy là 1 người nghiện thuốc lâu lâu sẽ nhầm cái đt và gói thuốc và cứ thế...có trời mà biết chuyện gì xảy ra :))

HHN

Well-Known Member
Chài cứ tưởng chủ topic độ được vài con rồi mang cho anh em chiêm ngưỡng, hoá ra là vẫn đang độ :(

vandunga3

Hêhê, huynh Overkill làm quả vỏ ngon quá. Nhưng mà cầm cái này ra đường người ta lại bảo là đồ của Ôn Gia Bảo, mất giá trị lắm