• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ĐỐ VUI ........ĐỐ VUI........

AlyCuong

Active Member
có câu vui chơi giải trí cho các bác đây có 1 con voi mẹ và 1 voi con đi trên đường.bất ngờ có 1 quả dửa rớt đúng đầu trâu mẹ.trâu mẹ lăn ra chết ngắc.khi do trâu con hét 1 câu đố là câu gì (giả sử trâu biết nói hồi trước em đố mấy thằng nó cứ khăng khăng nói trâu ko bit nói nên ko co đáp án ngu thế cơ chư)

Con trâu con nói: đố gì mà nhảm nhí 2 con voi đang đi mà có quả dửa trúng đầu 2 con trâu, vãi thật :)).

E cũng chẳng hiểu :-?

Tào lao đang voi nhảy wa trâu :-?

chắc bác nỳ đang bị dow sao ấy.pó trym........com:D
ps:voi=trâu???voi có họ hàng xa với trâu á.hay trâu voi là 1>:)

Bị bệnh tự kĩ đó, các bác đừng chấp, k phân biệt dc voi với trâu đâu =))=))=))=))=)).

AlyCuong

Active Member
Đố các chiến sĩ chém gió, tình hình là TQ đang lăm le vùng biển nước ta, chúng ỉ có sức mạnh quân sự trên biển nên liên tục quấy rối. Vậy đố nếu VN đóng có được con tàu này thì sẽ làm chủ mọi đại dương, mấy chiếc USS của Mỹ cũng là đồ bỏ, vậy hãy cho biết con Tàu tui đang nói tới là con tàu gi? Đáp đúng có thưởng vài cái thanks? :D

Khoaaa

Đố các chiến sĩ chém gió, tình hình là TQ đang lăm le vùng biển nước ta, chúng ỉ có sức mạnh quân sự trên biển nên liên tục quấy rối. Vậy đố nếu VN đóng có được con tàu này thì sẽ làm chủ mọi đại dương, mấy chiếc USS của Mỹ cũng là đồ bỏ, vậy hãy cho biết con Tàu tui đang nói tới là con tàu gi? Đáp đúng có thưởng vài cái thanks? :D

Tàu hủ ??

b0m_lx

Tàu ngầm :))

AlyCuong

Active Member
dkm đố như chym ý

ngu thế.Đã nghe:TIẾNG HÁT CON TÀU của CHẾ LAN VIÊN chưa.Tàu biết hát đó=))=))=))=))

hát cải lương hả ông tướng ?

tàu nỳ ăn thua đéo gì.Tàu nỳ có hát đc đâu.Tàu VN cất tiếng hát cơ.Vô đối chưa=))=))=))=))=))=))=))=))=))

Mấy cú gà quá, tàu đó là tàu :"Hải tặc đen" do thuyền trường Jack Sparrow lái đó. Thử hỏi tàu nào hơn =))
Nếu mấy chú k bít thì chấp nhận NGU đi =))