• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đoán kích cỡ Vòng 1 của chị em

kid012

có thể nói rõ hơn về công dụng của nó không tự nhiên pót lên mà không chỉ người ta cách sử dụng ji hết vậy pót lên chi

HHN

Well-Known Member
có thể nói rõ hơn về công dụng của nó không tự nhiên pót lên mà không chỉ người ta cách sử dụng ji hết vậy pót lên chi

soft này chắc là chộp ảnh chị em vào rùi sẽ đo v1 xem là bi nhiu đấy mà :D nhưng chị em bây giờ nhìu phụ tùng phụ kiện đi kèm lắm đoán sao được :)) >:)>:)>:)

haphuongbao

Phải rồi đây. Nước ngoài nó chả có phụ tùng phụ kiện đi kèm. Còn việt nam phụ tùng nhiều lắm. Chắc phần mềm đó pó tay rồi

BuuPhucCT

Well-Known Member
Đây là một game giải trí chứ k phải SOFT nhưng do chỉ có mấy cái nên chơi vài lần là nhớ hết rùi.>:)

vominhmanm

haha chị em nào muốn đo vòng 1 kg. kg cần sờ mó gì hết. chỉ cần nhìn thôi là biết rồi

bebibo_br

cái này tưởng chụp hình xong máy tự đoán chú? mà nếu được vậy chắc không dám chụp đâu.:(

AsTimeGoesBy

:)) cái này là game thôi các bác ạ chứ chụp ảnh chị em rồi cho nó đoán nhỡ bật loa nó mà đọc to lên thì có mà :((
Tự đào hố chôn mình

byebyeshady

Ọc. Các bác chém ghê quá làm em tưởng shot hình cho máy tự đo thật, đem khoe vs mấy thằng bạn. Vừa cài xong vào thì nó chỉ cho đoán vòng 1 của mấy người nổi tiếng thôi chứ có shoot đc hình đâu :((

dongdieu

Phần mềm ấy mà có thì hay đấy nhưng symbian chắc ko có đâu may ra có i phone.