• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đọc báo VietNamNet trên Mobile!

ninhhot

lam gi ma phuc tap vay.dung opera mini go link vao thi trag gi chang doc dc tren mobile.hic.lauxanh.us cung doc duoc do
Thì có ai bảo là operamini k đọc dc báo đâu.?nhưng dùng cái này hay hơn đó b...vừa ít tốn dung lượng và còn vào rất nhanh
Posted via Mobile Device

songtoan93

Báo điện tử VNMEDIA vừa ra mắt phiên bản wap tại
wap.vnmedia.vn. Các bạn có thể vào đây để cập nhật thông tin thời sự nóng nhất với dế yêu của mình nha!
Posted via Mobile Device

a2king

lam gi ma phuc tap vay.dung opera mini go link vao thi trag gi chang doc dc tren mobile.hic.lauxanh.us cung doc duoc do

ông này bậy bạ quá... thấy trang web ổng ghi là dùng opera vào cũng đc, tò mò vào thử thì thấy... bó tay.

camyve

bao moi cung mat tien 15k/thang ma ban,cung bag voi thang nay

Posted via Mobile Device

tớ dùng báo mới có mất 15k/thag đâu. chỉ tốn tiền GPRS THÔI mà. nhưng chỉ dùng 3-4 ngày lạ gỡ ra cài lại hơi phiền hjx

camyve

Rất chính xác.Tui dùng "báo mới" 10N rồi
(Bạn có thể sử dụng Baomoi Mobi để cập nhật tin tức hàng ngày hoàn toàn miễn phí, cho đến khi bạn cần đọc chi tiết một thông tin nào đó. Khi đó, với sự đồng ý của bạn, chương trình sẽ tự động gửi 01 tin nhắn đến đầu số 6789 (15.000đ/tin) để kích hoạt, giúp bạn đọc không hạn chế bất cứ thông tin nào trong suốt 30 ngày tiếp theo

Đặc biệt, ngay sau khi cài đặt Baomoi Mobi, chương trình sẽ tặng bạn 01 tháng đọc toàn bộ tin chi tiết miễn phí.)

sao to cai dat giò báo mơi chi cho có 3-4 ngay thui> ạ co cach nao keo dai ra 1 thag chi mjnh di?