• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đọc file pdf với ứng dụngMr.Brain PDF Plus v1.65

phuonxinh

* Đọc file pdf với ứng dụng PDF Plus v1.65
với ứng dụng này bạn có thể đọc đựơc file ngay trên mobile của mình. Ứng dụng cho phép phóng to hoặc thu nhỏ trang văn bản, xem văn bản ở chế độ thích hợp với màn hình, xoay trang văn bản ngang, dọc 90-180 độ .

.
Đây là bản việt hóa:
4shared :PDF PLUS V1.65 Tv
http://vnnshare.com/download/XCWjtVoN8B/Pdf.Plus.v1.65.sis.rar.rar
link M. F:www.mediafire.com/download.php?tmq2tho2mvn
còn đây là bản English:http://vnnshare.com/download/pyPS1yKr2s/Pdf.Plus.v1.65.sis.7z.rar
Bỏ đuôi 7z, rar để được file sis, cài đăt bình thừơng

Chỉnh sửa cuối:

TruBic

Well-Known Member

với ứng dụng này bạn có thể đọc đựơc file ngay trên mobile của mình. Ứng dụng cho phép phóng to hoặc thu nhỏ trang văn bản, xem văn bản ở chế độ thích hợp với màn hình, xoay trang văn bản ngang, dọc 90-180 độ .

Do Imageshack đang bị lỗi, mạng mình không vào dc nên không up được ảnh.Đây là mấy ảnh mình lấy link từ dotsis.
Đây là bản việt hóa: http://vnnshare.com/download/XCWjtVoN8B/Pdf.Plus.v1.65.sis.rar.rar
link M. F:www.mediafire.com/download.php?tmq2tho2mvn
còn đây là bản English:http://vnnshare.com/download/pyPS1yKr2s/Pdf.Plus.v1.65.sis.7z.rar
Bỏ đuôi 7z, rar để được file sis, cài đăt bình thừơng
em hãy ráng chụp ảnh việt hóa up cho đúng nội quy em nhé. chứ úp hình eng nhìn không hay dễ bị hiểu lầm lắm.

kakalot29307

mình dùng 6680 hình như không sử dụng được thì phải .mở pm lên click vô file pdf là bị văng ra ngay .không biét lý do (đã xóa rồi cài lại xong vẫn vậy) ai biết cách chỉ giúp

phuonxinh

mình dùng 6680 hình như không sử dụng được thì phải .mở pm lên click vô file pdf là bị văng ra ngay .không biét lý do (đã xóa rồi cài lại xong vẫn vậy) ai biết cách chỉ giúp
Posted via Mobile Device

lưu ý: mình đã test thành công trên n72, n70, 6681.mà con 6681 thì nó cũng như 6680 mà thôi.

danghau

với ứng dụng này bạn có thể đọc đựơc file ngay trên mobile của mình. Ứng dụng cho phép phóng to hoặc thu nhỏ trang văn bản, xem văn bản ở chế độ thích hợp với màn hình, xoay trang văn bản ngang, dọc 90-180 độ.
Bác trai ơi làm ơn cho em xin cái link 4shared đc hem ạ?

Posted via Mobile Device

jimmi_qyu

Sis phương việt hóa phỏng tay trên JQY rồi. Đàn việt hóa dang dở PDF này vì bận học.
Ah các bạn sử dụng 6680, 7610, 3230 v.v.v chắc chắn 100% là có thể sử dụng tốt PDF này, với điều kiện là phải install 2 file khi dl về.
Trước đây dùng 7610 chạy PDF rất ngon. Giờ dùng N72 cũng vẫn good.
P/s: Chúc mọi người năm mới vui vẻ, tràn đầy niềm vui

phuonxinh

Sis phương việt hóa phỏng tay trên JQY rồi. Đàn việt hóa dang dở PDF này vì bận học.
Ah các bạn sử dụng 6680, 7610, 3230 v.v.v chắc chắn 100% là có thể sử dụng tốt PDF này, với điều kiện là phải install 2 file khi dl về.
Trước đây dùng 7610 chạy PDF rất ngon. Giờ dùng N72 cũng vẫn good.
P/s: Chúc mọi người năm mới vui vẻ, tràn đầy niềm vui

hì, cái nè mình vh lâu rùi, mình đã gộp 2 tệp thành 1tệp sis cho tiện, test thử ok 6600,6681,n72. Mà DD cho up trùng chủ đề trong box vh mà bạn
NĂM MỚI NHƯ Ý !
Posted via Mobile Device

jimmi_qyu

hì, cái nè mình vh lâu rùi, mình đã gộp 2 tệp thành 1tệp sis cho tiện, test thử ok 6600,6681,n72. Mà DD cho up trùng chủ đề trong box vh mà bạn
NĂM MỚI NHƯ Ý !
Posted via Mobile Device

JQY thì không thích post những cái đã có rồi ở diễn đàn, nếu như JQY biết. Thank sis đã chia sẽ.
P/s: Những bạn thích đọc truyện tranh có thể dùng cái này đọc được nữa đấy.

JuRay-Duan

Cái này xem duøc. file tiê'ng viêt. Ko mâ'y bác.?
Chỉ dành để đọc file pdf, bạn thấy file nào có đuôi pdf thì dùng pm này đọc, ngoài file này ra thì ko đọc đc file khác.
Posted via Mobile Device

phogioz8x

Mình cài bản 1.65 của phuongxinh hay bất cứ bản nào đọc pdf đều ko được lúc cài xong chọn file để đọc thì ok nhưng khi thoát ra vào lại thì chỉ nháy sáng lên 1 phát rồi thôi (giống tình trạng cài phần mềm python mà ko có đủ bộ ý) mình xài N70-1 ai gặp trường hợp này chưa giải quyết dùm với để đọc truyện kiếm hiệp với,nhanmonquan toàn là file pdf ko à híc híc:(

quangdct

Mình cài bản 1.65 của phuongxinh hay bất cứ bản nào đọc pdf đều ko được lúc cài xong chọn file để đọc thì ok nhưng khi thoát ra vào lại thì chỉ nháy sáng lên 1 phát rồi thôi (giống tình trạng cài phần mềm python mà ko có đủ bộ ý) mình xài N70-1 ai gặp trường hợp này chưa giải quyết dùm với để đọc truyện kiếm hiệp với,nhanmonquan toàn là file pdf ko à híc híc:(

Vậy thì do Ram yếu và bộ nhớ máy đầy thôi. E format máy hoặc cài lại ra bộ nhớ ngoài là ok. Sau đó tắt nguồn khởi động lại là đâu lại vào đó