• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đọc sách điện tử trên UIQ

HoneyLove

Mình vào DS mà ko thấy repligo cho UIQ, mình đang dùng W950i, ai có cho mình xin nhé, tks..

dl988

bác nào có chương trình đọc sách điện tử trên IUQ 3 không, cho mình link được không .

I

ibmdell

Guest
Bác nào biết cách chuyển file work sang file PDF kg chỉ em với

CongVoi

Super V.I.P
mobireader5.2.540_for_UIQ3.0
attachment.php

poly

Ai có PM Repligo cho w950 thì up lên cho anh em với . :)

Cho poly hỏi cái,sao poly dzô mobi reader thì ko thấy truyện poly đã chép dzô đâu hết,phải dzô File manager rồi chọt dzô 1 file truyện thì mới được ????

Last edited by a moderator:

lnlong

Cho poly hỏi cái,sao poly dzô mobi reader thì ko thấy truyện poly đã chép dzô đâu hết,phải dzô File manager rồi chọt dzô 1 file truyện thì mới được ????

Bạn nên chép các ebook đó vào folder d:\Document (hoặc d:\documents, nếu có sẵn) của máy. Chương trình không có tùy chỉnh folder nên đành chép các ebook đó vào folder mặc nhiên của nó thôi. Chúc vui;)

picasso

Bạn nên chép các ebook đó vào folder d:\Document (hoặc d:\documents, nếu có sẵn) của máy. Chương trình không có tùy chỉnh folder nên đành chép các ebook đó vào folder mặc nhiên của nó thôi. Chúc vui;)

Bro xin cho hỏi là ổ D:\ ở đây là thẻ nhớ của máy hay là bộ nhớ trong của máy vậy ? Tôi dùng P910i
Cảm ơn trước nhé !

picasso

Phiên bản mới nhất của PM Mobireader này dành cho UIQ 2 là version bao nhiêu vậy bro ???Tui cài bản cũ toàn thấy nó đòi phải Update lên version mới ......
Mà tui cho các E-book (dạng *.prc) vào thư mục Document trên thẻ nhớ rùi, nhưng khi mở E-book lên thì chẳng thấy cái nào cả, chỉ thấy mấy cuốn sách nó giới thiệu có sẵn khi cài PM thôi .....