• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đọc truyện tranh trên SamSung Tab 10.1?

duythoai

em mới mua 1 em samsung tab10.1 và cũng là lần đầu sử dụng android nên cũng ko bít gì.nen nhờ các bác chỉ giup em cách chép truyện tranh vào và sử dụng trương trình gì để xem.thank các bác trước

PhamQuang

Manager
em mới mua 1 em samsung tab10.1 và cũng là lần đầu sử dụng android nên cũng ko bít gì.nen nhờ các bác chỉ giup em cách chép truyện tranh vào và sử dụng trương trình gì để xem.thank các bác trước

Bạn hỏi thế này thì chịu? Truyện tranh có nhiều định dạng khác nhau, nguồn truyện bạn muốn đọc ở đâu để còn biết mà tư vấn ứng dụng tương ứng để đọc chứ.
Thường thì trên Market đã có đầy đủ các ứng dụng để đọc các ebooks khác nhau rồi, quan trọng là nguồn truyện ở đâu, biết để cài ứng dụng đọc thích hợp mà thôi.

duythoai

nguồn thì mình dơ về máy tinh nhìu lắm chu yếu anh là adobe nhưng mình ko bít cách để cài vào máy

PhamQuang

Manager
nguồn thì mình dơ về máy tinh nhìu lắm chu yếu anh là adobe nhưng mình ko bít cách để cài vào máy

Vào Market search với key "Acrobat reader" bạn sẽ thấy rồi cài cho máy là được.
Ứng dụng miễn phí (Free).

dom

Pác Quang nói chuẩn luôn, bạn phải xem truyên tranh của bạ?n đuôi gì đã, rùi lên market tìm soft tương ứng.

tuan9632

nếu là đuôi pdf có thể dùng apps ebook kèm trong máy rồi import vào