• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

doc2txt v0.3-Phiên bản cập nhật

vokhanhyen

PM về văn bản này thì có rất nhiều ! nếu VKY nhớ không nhầm thì có 1 PM chuyên về đọc văn bản TXT(chẳng nhớ rõ lắm)mà suy cho cùng thì đọc TXT cũng không hay ,mà nếu có đọc thì thà mình chuyển sang ORG hay PRC thì pro hơn ! Mà nói chung tóm nó lại thì THANH KIU Ê CON MIU VINA KIU KIU

anhtamhcm

PM về văn bản này thì có rất nhiều ! nếu VKY nhớ không nhầm thì có 1 PM chuyên về đọc văn bản TXT(chẳng nhớ rõ lắm)mà suy cho cùng thì đọc TXT cũng không hay ,mà nếu có đọc thì thà mình chuyển sang ORG hay PRC thì pro hơn ! Mà nói chung tóm nó lại thì THANH KIU Ê CON MIU VINA KIU KIU

TXT, HTML, PRC... cứ dùng Mobireader copy các tệp đó vào thư mục Ebooks là vô tư>:)

NGUYENTRANDUNG

Tất cả những pm mình up ở đây chỉ đóng góp cho 4rum. Còn người khác dùng hay không mình không quan tâm!!! 100 phần mềm mình việt hoá có thể không dùng 1 cái nào ca