• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Dock4Droid Full v1.7.8-Tạo bar nổi lượn sóng trên bất cứ trang nào (UPDATE v1.9)

yeskia

Moderator
Topic cũ đã mất, nay có bản update, mình post lại luôn

Yêu cầu: Android OS
Tổng quan: Dock4Droid là ứng dụng tạo bar nổi hình lượn sóng giúp bạn thao tác quản lý điện thoại tại bất kỳ trang nào trên điện thoại.

ss-320-0-3
ss-320-1-4
ss-320-2-3

Bạn có thể nhanh chóng truy cập các tác vụ của bạn chạy từ bất cứ nơi nào bạn trên điện thoại của bạn và khởi động ứng dụng mới từ màn hình hiện tại. Các biểu tượng được hiển thị trong một làn sóng giống như xem parabol, các tác vụ được truy cập bằng cách trượt ngón tay trên thanh bar nổi này.
Bạn có thể thêm tùy chỉnh và thực hiện các ứng dụng từ Dock.
Hỗ trợ hiển thị 16 contact ưa thích của bạn trong Dock để bạn có thể sử dụng nó như một giải pháp quay số nhanh chóng.
và còn nữa....

Link:

http://www.fileserve.com/file/aYWjARC
http://www.filefat.com/xu75iyslv6nn

UPDATE Dock4Droid Full 1.9.0

Chỉnh sửa cuối:

yeskia

Moderator
UPDATE Dock4Droid v1.8.0

Có gì mới:

1. Sửa lỗi dock bên phải trên màn hình nhỏ
  2. Thêm nhiều cấu hình kích thước các icon / kích thước dock overall
  3. Sửa lỗi tràn text ra khỏi khung dock
  4. Cấu hình thu nhỏ và icon offsets
  5. Tối ưu hóa cho các kích cỡ màn hình khác nhau

Lưu ý: Cài đặt file Dock4Droid v1.8.0.apk trước, sau đó cài đặt file còn lại

LINK ở bài đầu

Chỉnh sửa cuối:

QXPro

hI hi, cái này trông giống thanh dock của Mac OS X thật đấy\-/

yeskia

Moderator
UPDATE Dock4Droid Full 1.9.0

Có gì mới:

# Sóng biên độ dựng hình đã được cải thiện đáng kể, bằng cách chọn biên độ nhỏ hơn so với vô hạn, bạn có thể nhìn thấy tất cả các biểu tượng có sẵn cùng một lúc
# Chọn màu cho khung, giảm thiểu và màu nền cho phép bạn chọn bất kỳ màu nào bạn thích
# Sửa lỗi kích hoạt dock bên phải khi landscape view
# Nhóm ưu tiên khác nhau - vị trí và kích thước, hành vi, sự xuất hiện​

LINK ở bài đầu​